SCAM kid3011 Lừa đảo tiền của mình

Status
Not open for further replies.
Lần trước mình có làm trung gian cho 2 bạn @danho@kid3011 , và cuối cùng mình đã phải report tiền lại cho @danho@kid3011 không chuyển được $.

Giờ xem lại thấy @kid3011 xóa hết comment ở topic nhờ mình trung gian, tuy nhiên vẫn còn Reply của mình.
http://mmo4me.com/threads/sell-wmz-20-9-pm-21-3-buy-pm-20-6-wmz-20-3-vcb-vtb-bk.183256/page-4

Mình khuyên các bạn hãy giao dịch qua trung gian nếu thấy không an toàn, nếu 1 bên không sell được thì trung gian sẽ refund tiền lại cho các bạn.

proof nó hành mình đó may mà còn gỡ được :

====> cái loại này thuộc dạng như bên topic : http://mmo4me.com/threads/bang-chung-cua-minh-day.184982/

====> Cũng chỉ là rác rưỡi of XH ko hơn

Hôm nay mình có ít tiền trong payza và paypal mình muốn đổi payza lấy ít paypal để cho đủ rút về Ngân hàng VN. mình đã tìm và trao đổi với Kid3011
Mình chuyển 28.44 payza vào tài khoản của y : [email protected] để đổi lấy 23 paypal thế mà chuyển xong y biến mất kg trả lời tin nhắn mình không gửi tiền paypal cho mình nữa và mình đã mất tiền ! mình có 12 trong paypal giờ mất tiền payza rồi làm sao mà rút paypal được đây!
Mình thật sự kg thể tin con người việt nam với nhau mà thể hiện cái hình hành động lùa đảo như vậy? Cái nhân cách tồi tệ đi lừa đảo ng khác mìn thật buồn khi có nhữ con ng chẳng phải là con người như Kid3011. đó là đồng tiền tôi kiếm củng vất vả lắm cày cái này cày cái kia mới có được mà lừa nhau như vậy?
Tôi khuyên các AE tránh trao đổi cái kiểu này để tránh mất tiền oan! tôi trót tin thì xem như là bài học chứ 28USD chẳng mua được cài hòm cho bạn đâu Kid3001 ak! cảm ơn diễn đàn mmo4me.com
vì diễn đàn nên tôi mới cho không ngta 28 USD tiền mồ hôi nước mắt! cảm Ơn!

Mình đã cảnh báo bạn trong topic kia rồi mà bạn vẫn ko cẩn thận! :)
Thôi thì xem như 1 bài học cho newbie nhé! ;)

Nick reg lâu năm không liên quan đến uy tín MMO, reg xong để không cũng vậy à!

:p mua PP phải chịu thôi, cứ rút kn mua của mấy nick có vẻ uy tín, giá cao xíu nhưng an toàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week