Kiếm 0.6$LR trong 5 phút mỗi ngày, bonus 0.1$ ngay khi đăng ký ( Có hướng dẫn chi tiết )

doi tu toi hom qua, chu topic noi di tap the duc bonus cho minh ma van khong thay gj het vay
rè ngay 9 va 10 thang 4 luc 8.20 am ( mong nhan bonus 2 ngay hom nay nhe)
acc: anhduy891
ID:1228974464
LR: U7965401

Ngày 10/04/2011 03:35:27
- Username :laivannam
- Payweb ID :1094195145
- số LR :U5106137
id=ipkege

doi tu toi hom qua, chu topic noi di tap the duc bonus cho minh ma van khong thay gj het vay
rè ngay 9 va 10 thang 4 luc 8.20 am ( mong nhan bonus 2 ngay hom nay nhe)
acc: anhduy891
ID:1228974464
LR: U7965401

Cậu báo danh sai rồi, không chịu cập nhật gì hết ! Cậu điền lại mẫu báo danh đi, cậu không đọc thông báo của mình à ! Hôm qua mình bị hack, có nhận đc j từ ref đâu, có đứa nó hack nick mình rồi sửa lại link ref với link blog của mình thành của nó, nên hôm qua nó ăn hết % ref rồi, hôm qua mình không send bonus 100%, chỉ send cho 1 nửa thôi, check chả có ai trong list cả.

* athangsieusao : cậu báo danh lại theo rule nhé !
* blazehtz : đã bonus
* thuthapvl7 : cậu báo danh lại ngày giờ theo rule nhé !
* ngodieuminh : đã bonus
* hieuthien79 : cậu báo danh lại theo rule nhé !
* anhduy891 : đã bonus
* laivannam : đã bonus

Thông báo : tiếp tục chương trình bonus, hôm qua mình bị hack, nên chỉ bonus cho 1/2 số bạn báo danh ( mình không nhận đc gì hôm qua cả vì có đứa vào thay link ref và link blog của mình trong topic, giờ đã fix lại rồi )

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

Danh sách bonus sáng nay :

Due to the increased bot attacks on 'A Click A Day' promo by various exploit artists, the registration is temporarily suspended until Monday, April 11th, 2011.

Return to the main page

Nó báo vậy là sao ta ?

Due to the increased bot attacks on 'A Click A Day' promo by various exploit artists, the registration is temporarily suspended until Monday, April 11th, 2011.

Return to the main page

Nó báo vậy là sao ta ?

Nghĩa là do tình trạng cheat nhiều quá nên nó tạm hoãn chương trình đăng ký đến thứ 2 ngày 11/4/2011

Chịu khó chờ đến thứ 2 vậy bạn nhé ! :)

ông ơi làm ơn xem lại cái refback tui ở trang 7 í , tui yêu cầu bouns 2 ngày liên tục vì ngày trước ko có tg yêu cầu ông thanh toan dùm với , còn bậy h thi nó chưa cho click để tối click rồi mới yêu cầu ngày hôm nay

* thuthapvl7 : đã bonus
* littleangel89 : cậu báo danh lại ngày giờ theo rule nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week