Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó version 2

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.449
HMA nó phát hiện ra liền, ko login đc qua HMA, change sock thì ko hiểu tại sao Bluestack ko mở lên đc, dù đã change toàn máy :(. Pro nào hướng dẫn e vs, e check qua máy ảo andoir thì cũng kha khá, nhưng đa số game ko tương thích vs máy ảo andoird. Làm off thì e ko bít làm, haiz, a giúp cái coi :(

hellboy211

Hero
Reactions
277
MR
0.022
Chat with me via Yahoo Messenger
HMA nó phát hiện ra liền, ko login đc qua HMA, change sock thì ko hiểu tại sao Bluestack ko mở lên đc, dù đã change toàn máy :(. Pro nào hướng dẫn e vs, e check qua máy ảo andoir thì cũng kha khá, nhưng đa số game ko tương thích vs máy ảo andoird. Làm off thì e ko bít làm, haiz, a giúp cái coi :(

HMA vẩn login được bạn nhé chỉ có radium one là HMA chịu net 3 của nó. MÌnh cài bluestack bình thường chiến bình thường chưa biết có đủ min không thôi

Mình thử lại và đc rồi, HMA vào vẫn okie, cài 3 game đc 0,5$ >"<, Off thấy cao mà ko bít cách nào để làm, ai có kinh nghiệm làm off hướng dẫn mình vs, sẽ hậu tạ, hix

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
có ai share cái máy ảo chạy android trên vbox không, tìm thì có nhưng chạy thì không có google play, có google play thì không cài app được. ai có máy ảo trên vbox mà mạnh như bluestack không, cám ơn nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week