Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó version 2

mrkenvn

Junior
Reactions
24
MR
0.001
Chat with me via Skype
Đơn giản là thằng Mintcoins nó biết mình đang cheat nó...nhưng nhờ những cheater mà nó có nhìu $...net trả cho nó 1 app khi chúng ta cài đặt là 1.5$ nhưng khi Mintcoins thanh toán cho chúng ta chỉ có 0.5$..có nghĩa là nó sẽ ăn trên đầu chúng ta 1 nửa số tiền nó nhận đc từ net...
Nó mới mail cho tớ bảo remove toàn bộ proof đã up trong cái topic này đi :-<

Dear Ngo Tinh,

It has come to our notice through the below site you are advertising our app.
mmo4me.com/showthread. php?86266-Kiem-1-5-ngay-ko-kho-version-2

We are fine with that as of now. But putting proof of our payments which has personal information like name 'Vikas Bhat' on a public site is not okay.
Please remove the same at the earliest and let us know.

Thank you.

-MindFree Labs Team

Ngo Tinh ở đây là ai thì tự biết nhá

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đơn giản là thằng Mintcoins nó biết mình đang cheat nó...nhưng nhờ những cheater mà nó có nhìu $...net trả cho nó 1 app khi chúng ta cài đặt là 1.5$ nhưng khi Mintcoins thanh toán cho chúng ta chỉ có 0.5$..có nghĩa là nó sẽ ăn trên đầu chúng ta 1 nửa số tiền nó nhận đc từ net...

ừa thì biết
mod ơi vào ban nick nào :m131:

fantasy8x

Junior
Reactions
34
MR
0.003
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
zook là dễ ăn nhất đó bạn.cứ làm theo nó yêu cầu điền info còn cái trả lời thì chọn cái nào cũng đc

- - - Updated - - -

h ai chỉ mình ăn cái coolsaving với làm theo lời bác đó back và sumit mà nó vẫn ko lên point.mình làm đến bược contine to finnish rồi kick vào thì ra 1 cái trang báo là bị lỗi>tưởng xong bước đó thoát ra là lên điểm mà vẫn ko lên::binhsua162:.Ai ăn được trò 240 point #4 không nhể:(

Last edited by a moderator:

tieutusau

Banned
Reactions
22
MR
0.000

đệt...giống tên mình vãi...ko bjk khj vietkey vào thì tên j nhỉ,,,viết ko dấu y tên mình vậy :)

giờ mới dậy, còn chưa ăn trưa ảo quá
cày đêm.rồi h mới ngủ dậy =)).đi ngủ sớm sáng dậy sớm làm cho con người thanh thản :D.bác có ăn được trò coolsaving không mình làm theo bác trên kia thì ko được.có gì pm yahoo mình với nhé forever_oneloveforyou

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom