Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
đang dùng vpn hma....

- - - Updated - - -

Dùng từ xp3 trở lên nhá....Update thêm: dành cho những bạn ko có card màn hình hoặc ko cài được market: [video=youtube;aRWDB5QnXNs]http://www.youtube.com/watch?v=aRWDB5QnXNs[/video]

Mình cài không lên là thế nào bạn nhỉ?bạn có thể giúp mình chỗ card màn hình được không

Haizzz không ăn thua rồi :binhsua94:

Mình cài không lên là thế nào bạn nhỉ?bạn có thể giúp mình chỗ card màn hình được không

bạn xài win gi z, nếu xp 3 ,pm nick quydem_89, để team thử

- - - Updated - - -

sao thấy app đó rồi mà click vào nó cứ đơ ra ko vào market để tải app về nhỉ ?

xóa đi cài lại, lỗi ko co play gôgle store voi 1 mobile

Đấy là 14/9 đổ về trước, hiện tại làm nhiều acc hầu hết đều không with được. Đến account google cũng ko tạo được thoải mái như trước. Chủ thớt mở topic hướng dẫn giống mấy topic trước mà ko chia sẻ gì thêm sao? face ip nhiều vẫn bị nó phát hiện hoặc nó ko phát hiện nhưng ko trả $ có cách nào tránh được ko? :binhsua136:

Đấy là 14/9 đổ về trước, hiện tại làm nhiều acc hầu hết đều không with được. Đến account google cũng ko tạo được thoải mái như trước. Chủ thớt mở topic hướng dẫn giống mấy topic trước mà ko chia sẻ gì thêm sao? face ip nhiều vẫn bị nó phát hiện hoặc nó ko phát hiện nhưng ko trả $ có cách nào tránh được ko? :binhsua136:

chĩ hết thì lấy gì ăn, mình cũng tự mày mò mà làm, có ai chỉ đâu

mình làm 50acc đều về cả 50..thế mà k pp k sent tiền đc..vc...h làm sao đâu bờ rồ

chĩ hết thì lấy gì ăn, mình cũng tự mày mò mà làm, có ai chỉ đâu

Xin lỗi tớ ko hỏi làm thế nào kiếm $ bằng cái này, tớ hỏi về vấn đề ko with được thôi(with 10 về 1), có ai bị giống tớ ko?

Xin lỗi tớ ko hỏi làm thế nào kiếm $ bằng cái này, tớ hỏi về vấn đề ko with được thôi(with 10 về 1), có ai bị giống tớ ko?
chắc bị trùng IP đó cậu, lúc đầu mình cũng loay hoay tìm mấy soft fake ip free,mình cũng bị như dậy
sau phát hiện ra có thể trùng IP
H thì mình cứ dùng HSS mà chiến, cứ 3$/1acc là vứt, remove làm cái nữa, ngày chỉ cài 2 acc kím 6$ ngon ơ

đó là do check, bi nó phát hiện, mình thì vẫn về bt, ko seo mà, chỉ có hum wa, sơ ý mất 3acc ko về

Mới kiếm dc 1 $ mà ko có paypal để with ai có paypal send vô inbox để mình with thử nếu dc thì mình lấy 0.5 LR thôi, mà nhiều máy with về 1 PP dc ko

ax dùng hss chơi thư xem gần đc 1$ rồi

chắc bị trùng IP đó cậu, lúc đầu mình cũng loay hoay tìm mấy soft fake ip free,mình cũng bị như dậy
sau phát hiện ra có thể trùng IP
H thì mình cứ dùng HSS mà chiến, cứ 3$/1acc là vứt, remove làm cái nữa, ngày chỉ cài 2 acc kím 6$ ngon ơ

ip chỉ là phụ ko wan trong trong luc chien theg nay

Cứ cheat vô tư - kể từ hôm kia nó đã ko pay cho những acc cheat nữa rồi :binhsua104: Chỉ mắc công thôi nhé

Ai có proof từ ngày 17 - 19 thì post lên xem :binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week