Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
mà sao lại add pp khác nhau?........
Tức là mình đổi pp khác để Pay đó. 1 acc nó chỉ cho add 1 PP thôi mà? nếu như mình pay 1$ xong rồi kiếm thêm được 1$ mình muốn nó pay nhanh hơn nên thay pp khác vào đó, chứ nếu pay tiếp vào pp cũ thì có ổn không?
Nay nó mới giả 1$

Last edited by a moderator:
Nay không ai vào đợi proof và kêu nó scam nữa nhỉ? :) mình được lần đầu tiên nó giả đủ từ lần sau trở đi cứ add mail khác vào cùng 1 acc để pay làm nhiều lần là nó không giả các mail mình add tiếp vào acc đó. anh em đừng làm như thế nhé?

cheat tẹt bô đi anh em? sợ gì chứ? miếng ngon nên chia sẻ? cái gì ăn nó chẳng hết chứ? nó scam lúc nào thì ko biết nhưng giờ nó đang ngon thì cứ chén cho no bụng :))

Bị thế này là sao :((
Ăn cám rồi

up nào !!!!!!!! proof vẫn về:))

ông này bảo reg ref cho ông ấy cái host gator thì bonus cho mấy con ssh fresh mà pm bảo đợi check mà mất hút,chán chả buồn hỏi lại
:binhsua08: link chữ ký kiếm tiền moi tay ;)) ssh fake ui xúc

sút lên nào............của mình chưa có..:binhsua75:
sao chú ì ạch thế? hôm qua nhận được xu nào không? anh bị 7 acc ko pay với lý do add nhiều mail pp vào cùng 1 acc để thanh toán. Không hiểu sao mới hôm đầu add thế nó vẫn pay mà bây giờ nó giở quẻ quá. tốn bao nhiêu công sức. cay quá

sao chú ì ạch thế? hôm qua nhận được xu nào không? anh bị 7 acc ko pay với lý do add nhiều mail pp vào cùng 1 acc để thanh toán. Không hiểu sao mới hôm đầu add thế nó vẫn pay mà bây giờ nó giở quẻ quá. tốn bao nhiêu công sức. cay quá
1 acc cậu kiếm đc bao nhiêu $ mà sao add nhiều thế

mới làm đêm qua mà a....:binhsua15:

1 acc cậu kiếm đc bao nhiêu $ mà sao add nhiều thế
Nếu cày cố thì đượ 5$. bình thường được 3$ rồi pay làm 3 lần. thế mới đau khổ chứ? add paypal khác vào ai ngờ nó ko giả xu nào cả? mất toi gần chục mail pp

- - - Updated - - -

mới làm đêm qua mà a....:binhsua15:
đêm qua mới pay thì sang mai tiền mới về chú nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member