Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
lúc này kiếm cơm cũng khó :(( mới bị limit 250$ tiền từ cái hồi nó chưa cấm HMA giờ ko bít sài cái fake ip nào ngon nữa @@ :((

Những acc bị lỗi HMA lúc đó cậu có được thanh toán tiếp ko ? Tớ bị gần 200 acc mà chỉ về khoảng 10 acc :binhsua166:

Lúc mà cậu nói Scam số lượng lớn đó :binhsua146:

Những acc bị lỗi HMA lúc đó cậu có được thanh toán tiếp ko ? Tớ bị gần 200 acc mà chỉ về khoảng 10 acc :binhsua166:

Hôm nay ai có proof chưa.Mình hôm qua dùng HMA chục nik chưa thấy động tĩnh gì.Hay HMA bị nó cho lên thớt rồi ah :-?

chưa có :m020: chắc đến 9h mới có :m020:

Hix hôm nay nó pay chậm thế.Mọi hôm vào là $ về rồi.Hix k về còn biết bỏ HMA dùng VPN khác :binhsua157:

Hôm pay lúc 3h sáng, hôm thì pay lúc 7h45. có hôm pay lúc 9h, 10h, 11h :m020: đợi thôi

Hix hôm nay nó pay chậm thế.Mọi hôm vào là $ về rồi.Hix k về còn biết bỏ HMA dùng VPN khác :binhsua157:

IP HMA đa số đã bị khóa cách đây gần 1 tuần rồi . Vẫn còn xài HMA sao :binhsua163:

IP HMA đa số đã bị khóa cách đây gần 1 tuần rồi . Vẫn còn xài HMA sao :binhsua163:

Cái được cái không.Hên xui.Tại mới mua hma mà k dùng thì phí,VPN free nhiều lúc nó dis mệt lắm :binhsua37:

Các bác chơi dữ wa =.=, chiến HMA mà cứ mỗi ng cả trăm acc như thế, rồi mấy ng khác chơi nữa tỉ lệ trùng IP cực cao, hôm nào nó check kỹ nó k paid là phải @.@

Vậy chắc acc được pay cũng cái được cái ko . Hên xui :D

Không được fai tìm cách khác.Nó chặn HMA thì ta chơi VPN khác.Chỉ cần nó còn pay thì sẽ có cách để cash thôi.Chịu khó động não :binhsua172:

Trong Xã Hội tiên tiến như hiện nay . Người nào muốn tồn tại & phát triển thì phải có bộ não phát triển ( tư duy - tìm tòi )

Nói như thế để cho bạn hiểu được . Giúp người khác là 1 đức tính rất tốt . Nhưng chỉ nên giới hạn ở 1 mức độ nào đó thôi

MMO cũng như thương trường vậy . Mà người ta nói thương trường là chiến trường mà :D
Cậu không nghĩ tới việc mấy hôm nay cậu lên hỏi um lên trường hợp của cậu không Log vào FMF được à? không có mọi người liệu cậu có làm được nữa không? haizz

mấy bạn nói mà ko biết nghĩ :)) ...Cái gì cũng có mức độ thui chứ...tiền ko tự dưng mà kiếm được.....Người ta cho bạn cần câu...Còn việc câu được cá hay ko là do bạn chứ....haizz....suốt ngày hỏi đi hỏi lại mấy câu hỏi đã có câu trả lời...Vui lòng đọc kĩ mấy trang trước rồi hãy hỏi.........

Biết trang để chiến, biết cách dùng bluestacks để chiến thế là quá đủ còn lại tự động não mà suy nghĩ. Lúc nào cũng hỏi từ a->z thì bó tay :m098: sung rụng dễ thế nhỉ :m098:

tiền về nhé :m020: ........................

Cậu không nghĩ tới việc mấy hôm nay cậu lên hỏi um lên trường hợp của cậu không Log vào FMF được à? không có mọi người liệu cậu có làm được nữa không? haizz

Cậu vẫn ko hiểu ý tớ àh :binhsua166:
Việc hướng dẫn 1 công thức . Khác hoàn toàn là ngồi giải luôn 1 bài toán và người khác copy :binhsua172:
P/S : Xin thưa tớ ko vào được FMF cũng chả có ai giải thích dùm . Vẫn tự mài mò mà vào thui :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week