New kiếm 1$ cho 1 lượt review

**** :| Ngồi 5 tiếng liền ko đăng kí nổi cái itune US :) xác định ko theo đc nghề này rồi :) Toàn báo lỗi contact support,đổi gần 70 cái SSH vs VPN vẫn báo lỗi,ai tốt share cho mình 1 con SSH nào ngon đăng kí đc cái o_O

Lập itunes US dễ mà.. trong vòng 1 nốt nhạc, lúc nãy làm giúp cho 2 ng, 5 phút là xong :)

cho hỏi mỗi lần review là phải 1 tk itunes khác nhau ah hay thế nào ?. Chủ thớt hướng dẫn cụ thể cho newbie biết với

Có app này thì mỗi ngày làm max là đc bao nhiêu ?, hay cứ làm đến khi app đóng ?, sao thấy mỗi lần chỉ đc 5$?, ko đc nhiều hơn ah ?. Hoặc mình ngồi nhiều máy, tạo nhiều nick itunes review có đc ko ?. Nhưng cùng 1 tk paypal đc ko ?

Appwin: mình click vô download app nhưng không chuyển sang Itunes mà tự mở tap mới, trang Appwin?
Như vậy là sao ah? hay là chưa có app nên nó ko link sang Itunes? help me please!

cho hỏi mỗi lần review là phải 1 tk itunes khác nhau ah hay thế nào ?. Chủ thớt hướng dẫn cụ thể cho newbie biết với
một nick appwinn thì sử dụng 1 tk itunes, một ngyaf n ra 1,2 ,3 app có ngày n ko ra ,app thường ra vào sáng sớm và tối muộn nên mọi người cần chăm một chút để nhận nhiệm vụ

Appwin: mình click vô download app nhưng không chuyển sang Itunes mà tự mở tap mới, trang Appwin?
Như vậy là sao ah? hay là chưa có app nên nó ko link sang Itunes? help me please!
những app 150 points bạn cần lên itunes seach theo từ khóa n cho sẵn để tự tìm app đó r viết review như bình thường là OK

những app 150 points bạn cần lên itunes seach theo từ khóa n cho sẵn để tự tìm app đó r viết review như bình thường là OK

Bạn ơi có thể nó rõ hơn cách seach được không ah?, "lên itunes seach theo từ khóa n cho sẵn" mình chưa hiểu lắm, từ khoá nào ah?

Bạn ơi có thể nó rõ hơn cách seach được không ah?, "lên itunes seach theo từ khóa n cho sẵn" mình chưa hiểu lắm, từ khoá nào ah?

ví dụ như app này thì bạn lên itunes tìm với từ khóa là Trump

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week