Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Có cần khai thông tin như năm sinh , quê quán ko?

Chứ sinh 9x mà khai là trình tiến sĩ như bác chủ thớt chỉ dạy thì hơi quá :D

Vả lại mình đang thắc mắc,nếu để quê quán Mỹ Anh này kia thì có khi nào dc nhiều khảo sát hơn ko?

Cái quê quán thì khai chuẩn đi. Nhìn IP là nó biết mà, :D Còn cái năm sinh fake thoải mái.

lâu lắm mới có 1 khảo sát, nhưng khi click thì:
Currently, you aren't eligible for studies, but rest assured: new studies will be posted soon!

ngủ dậy cái làm luôn

cứ làm theo yêu cầu của nó thôi mỗi khảo sát 1 yêu cầu khác nhau mà . cái này dịch được là làm ok dùng gg dịch ấy
anh cứ quay đi còn sợ mất time thì ko kiếm đc nhiều ref đâu

Đã reg cho bạn. Bạn cho mình nên để auto refresh mấy giây nhỉ? Mà sao lúc đăng ký mình xong 1 mail, giờ trong tk lại hiển thị mail khác nhỉ, hay là nó thấy mail đăng ký fb sao khi mình like? Vừa làm xong cái 1.15 euro, không biết có được không đây :D
con 1.15 cái bước chọn vị trí nó cho bản đồ bắt chọn bác làm tnao mà em chọn mãi nó vẫn báo sai

vừa mới đk xong, có cái khảo sát về lí lịch bản thân công nơi ở. Chủ thớt nên hướng dẫn anh em đk ký nick sao cho có nhiều khỏa sát đôi với những người mới vào đi. Lúc đk mình không đọc các comment, nên mình để trình độ cao đẳng rồi.

vừa mới đk xong, có cái khảo sát về lí lịch bản thân công nơi ở. Chủ thớt nên hướng dẫn anh em đk ký nick sao cho có nhiều khỏa sát đôi với những người mới vào đi. Lúc đk mình không đọc các comment, nên mình để trình độ cao đẳng rồi.
mình sẽ chỉnh sửa :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week