---Kiếm 100k về tài khoản lúc rảnh mùa covid cho newbie---

Quay tay xong việc cho thớt rồi show thành quả ấy mà anh :popo_rap: mà inbox không thấy tăm hơi thớt đâu
Theo mã QR của thớt ở #1 là quét zalo giao thông với thớt :)

Đợt trước cho 200k mà đợt này giảm mất nửa.
Cụ thể thớt là đại lý anh KU, ae reg acc xong thớt nạp vào acc KU cho ae 100k để lấy chỉ tiêu. Ae rút hoặc chơi tùy.

Kiểu thớt chạy doanh số, chắc đủ rồi nên ngưng :)

Vẫn chưa hiểu, anh ko biết KU là gì luôn @@
lạc hậu thế a. Site *** hơi bị vip đấy, nổi bật là lô đề chung tiền cao 1 ăn 99. Còn có trò đua ngựa thuần chủng trưa chủ nhật và tối thứ 4 giống phú thọ ngày xưa :popo_big_smile:

lạc hậu thế a. Site *** hơi bị vip đấy, nổi bật là lô đề chung tiền cao 1 ăn 99. Còn có trò đua ngựa thuần chủng trưa chủ nhật và tối thứ 4 giống phú thọ ngày xưa :popo_big_smile:
Có đua người ko em :D

Ông amy này nguyên 1 team tầm 10 người thì phải. Ngày nào cứ 16h là bắt đầu oánh xúc xắc kiểu như là tài xỉu nhưng mà bọn này live. Nhìn mấy e nhân viên phê con dê luôn.
Xem live ở đâu hả bạn?

Trang này uy tín chứ bác, dịch bệnh tính làm con lô đổi vận :cool::cool::cool:

Xổ số đang ngừng quay mà bác, đánh lô ở đâu vậy?
Ờ ha, thông cảm cho mình vì trước giờ không đánh lô đề bao giờ, bạn không nói thì mình cũng không để ý là xổ số ngừng quay :oops: :oops: :oops:

Ờ ha, thông cảm cho mình vì trước giờ không đánh lô đề bao giờ, bạn không nói thì mình cũng không để ý là xổ số ngừng quay :oops: :oops: :oops:
Kkk bình thường mà bác, tại bọn mình hay tổ chức event chọn số nên nắm thông tin nhanh hơn thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week