Tutorial Kiếm 15$ /1 ngày đơn giản với BlueStack

Status
Not open for further replies.
vay la nghi luon
Em vẫn làm bình thường nhé, không có chuyện lock hay gì ở đây.
Coi @mmobg post cái thu nhập lên với số Click và Life luôn = nhỏ hơn số lượt Lead là em biết bị lock acc là điều tất yếu rồi.
Coi như dễ ăn nhưng nó lại không dễ ăn, hãy ngâm cứu trước khi làm

Vì sao anh chị bị như thế, vì đơn giản anh chị không làm đúng theo quy trình bài viết em đưa ra. Bài viết yêu cầu có Wapsite + bài viết + tag + seo đầy đủ. nhưng đây anh chị lại ném thẳng link nó vào cheat thì khóa là đúng rồi. Không trách cớ gì được nhà quản lý.
Hd em cách seo với :D
bài viết có tag hết rồi

Tốt nhất nên close topic để tránh phát tán mắc công lại report admin @@

Tốt nhất nên close topic để tránh phát tán mắc công lại report admin @@
Đã ngưng share bài viết.

thớt cho hỏi sao các kĩ thuật viên lại biết dc người down dùng thiết bị nào? ví dụ bluestacks, hay điện thoại thật....:(

thế này chắc là chuẩn bị khóa hả các pro, ae nào biết chỉ mình với Yahoo : soinlove959x thank nhiệt liệt ạ

thế này chắc là chuẩn bị khóa hả các pro, ae nào biết chỉ mình với Yahoo : soinlove959x thank nhiệt liệt ạ

IMPRESS 4 CLICK 1 INSTALL 7

XÁC ĐỊNH ĂN BAN 10000%

Net này tính 1 ip 1 click.....NET không check HMA thì còn được, chứ mà cấm xài HMA thì sock đâu cho phỉ....hitleap thì cũng xác định luôn...................Tốt nhất tìm NET CPA nước ngoài mà làm :)

Mấy bác ơi cho mình hỏi. Mình đã đặt khung quảng cáo lên wapsite nhà mình rồi, sau đó vào test thử. Load hoài load mãi mà vào thống kê của adflex chẳng thấy có 1 hiển thị nào nhỉ.
Trước đó mình click thử vào đó thì được 1 install, click 1 lần duy nhất và cài. Thế mà nó tính 2 click 1 install, còn view vô số kể thì chẳng thấy nó thống kê.

Site Viet nên cứ xác định là ăn được gói mỳ tôm thôi.

thế có Wapsite mà không seo + tag có được không
Seo +tag chủ yếu là để người khác vào setup cái file mình up lên thì mình được tiền,chứ ko cheat được.(đấy là theo mình biết )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week