New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

thì pâypl nó cho phép add thêm 6 mail hay 7 mail nưã là mail phụ tương ứng với 7 cái paypal mà > login paypal > add bank gì gì ấy là có

vào update payment nghĩa là thêm cái tài khoản paypal vào là 100% > sau đó làm con bing ads
Ý mình là mình chỉ có 1 tài khoản pp duy nhất. nhưng mình muốn làm cho thằng bạn ref link mình nhưng nó không có pp. Vậy mình thêm cái mail nữa vào pp để 2 đứa cùng thanh toán 2 mail nhưng vào chung 1 tài khoãn pp được không? thanks bạn

Ý mình là mình chỉ có 1 tài khoản pp duy nhất. nhưng mình muốn làm cho thằng bạn ref link mình nhưng nó không có pp. Vậy mình thêm cái mail nữa vào pp để 2 đứa cùng thanh toán 2 mail nhưng vào chung 1 tài khoãn pp được không? thanks bạn

được chứ sao không hoàn toàn được

dc pay rồi thì cho các ae xem cái proof PP đó bạn
Lục lại mấy trang trước đi bạn.
Mình vô cùng dị ứng với những mem không xem đủ nội dung từng trang mà nhảy vào hỏi kiểu này..
Chính xác theo thanh toán của mình là chưa đầy 2h, vì mình ra lệnh hồi khoảng hơn 22h(10h đêm), nhưng lệnh paid hiển thị trong Paypal theo giờ GMT+07 thì họ paid lúc 23hxx.

Last edited:
Như này là được rồi phải không bạn?

Attachments

137.8 KB · Views: 55
sau bao lâu thì đc duyệt cái offer thế các bác
mới ref thử cho thớt nhưng làm xong rồi nó vẫn chưa hiện tiền trong Topcashback. chờ xem tí có nhảy $ ko :)
Thông thường thì họ duyệt trong khoảng từ 7 đến 10 ngày(không tính T7 và CN), vậy nên làm xong rồi bỏ đó, nửa tháng sau vào kiểm tra thì sẽ biết có được duyệt hay không..:D

Vừa Update lại cách làm con Bing ads :D

Bây giờ mới là đoạn quan trọng nhất kiếm 15$ ngon ơ như sau > vào link để làm nhé http://www.topcashback.com/bing-ads/ Ấn vào Getcashblack Now

sau đó nó đưa chúng ta đến trang Bing ADS các bạn ko cần quan tâm nhìn thấy nút màu Vàng Sigup > góc phải trên cùng trang wep Click vào đó để đăng ký 1 tài khoản của Microsoft ( như hình )

Ok tiếp theo ( như hình )

Tiếp theo chọn dòng thứ 3 Skip this Step

Tiếp theo

Tiếp

Tiếp theo

Ok xong rồi

Quên mất đấy là cần vào update payment mới được 100% nhé , mấy bác update info nên chưa được 100% chỉ 90% là đúng rồi

Tầm 7 đến 10 ngày sẽ được duyệt để pay , site này dạng kiểu làm off mà thôi nó nhận nhiệm vụ theo đơn đặt hàng của Microsoft hay các công ty khác , chỉ cần đăng ký > báo cáo > trả tiền , chúng ta chẳng mất gì kiếm vài đồng lẻ là ok rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week