Kiếm 3$-10$ ngày với SupernovaOx

minh có mail với HMA..tạo nhiều ref đc ko thới ơi?

Không cheat với mọi hình thức, mình đã những cách làm trên topic, còn muốn biết thêm thì để lại ID và email để mình hỗ trợ bạn thêm

tầm 7h tối hwa mình request rút 5$, đến giờ vẫn chưa nhận đc gì, thường trang pay trong thời gian bao lâu hả bạn :(

Ip VN nó có pay không bác? Mình mua credit bên gosignup thấy credit giảm còn có 15 mà trong cái refenral thấy mới có 12 mạng ref @@!

Ip VN nó có pay không bác? Mình mua credit bên gosignup thấy credit giảm còn có 15 mà trong cái refenral thấy mới có 12 mạng ref @@!

IP VN vẫn pay bình thường, còn gosinups, nó dăng kí mà trong ref bạn ko thấy thì deny thằng đó, còn có thì approve nha, dung approve hết lỗ credit lắm

IP VN vẫn pay bình thường, còn gosinups, nó dăng kí mà trong ref bạn ko thấy thì deny thằng đó, còn có thì approve nha, dung approve hết lỗ credit lắm
thank bạn nhìu nha. Mình không biết ngu quá cứ aprove hết thui. Cũng hên là chỉ lỗ cỡ 1$ :(. Vừa mua thêm 50 credit. Nếu mình ok mình hậu tạ bạn 20% số lãi của mình. Mình ref thím dobe bên kia mà thím đó quang 1 cái tip y chang bạn rồi để đó ko suport gì thêm làm mình khá thất vọng :(

thank bạn nhìu nha. Mình không biết ngu quá cứ aprove hết thui. Cũng hên là chỉ lỗ cỡ 1$ :(. Vừa mua thêm 50 credit. Nếu mình ok mình hậu tạ bạn 20% số lãi của mình. Mình ref thím dobe bên kia mà thím đó quang 1 cái tip y chang bạn rồi để đó ko suport gì thêm làm mình khá thất vọng :(

Dân MMO thì phãi hỗ trợ lẫn nhau thôi :D:D:), mình support hết mình.

thớt cho em hỏi là tại sao pay ko dc mặc dù đã được 28ref.
Nó bảo thế này "Insufficient Wallet Balance" em rút có 5$ thôi

hình đây bác

cả ref lun nè bác.

Mà kiểm tra $$$ hiện có trong tài khoản chỗ nào nhỉ

@kqh741 bác ơi, ref của bác chỉ đăng kí dưới link nhưng không confirm email nên nó không cộng tiền cho bác, nhưng vẫn tính là 1 ref nha. Để có tiền các ref của bác phải confirm emai sau khi đăng kí thì bác mới nhận tiền

Vào My Commision để xem sồ ref đã confirm email và đem lại 0,25$ cho bác.
Vào Wallet History để xem tổng số tiền mà bác hiện có. Trên hình Wallet của bác post hiện không co $$$ nên không thể rút tiền được nhé

Khi tuyển ref, bác lưu ý các ref đăng kí nhớ xác nhận email sau khi đăng kí nha, còn nếu mak đã xác nhận email ma vân ko dc + tiền thì inbox mình, mình chỉ cách support admin nha !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week