Tutorial kiếm 3-5$ mỗi ngày cực dễ cho ace(có auto)

chủ thớt xạo wa 1 ngày kiếm 3-5$ nhờ cái này thì xạo bà cố :D
làm 1 site duy nhất cho lành làm nhiều site thì khi có site khác thì like kia ko chấp nhận

Thật mà bạn.. nếu bạn có chiến thuật ref hợp lí + với trang tanglikenhanh nữa.. thì mình tin 3-5$ một ngày ko phải là chuyện khó
=]] chiến với chả thuật, cậu nghĩ sao COIN treo không 1 ngày chỉ được 1$ ( không cheat) mà phải bù tiền VPS, còn cái này ngồi không auto + tí chiến thuật -> 3 - 5$ một ngày =]] ngồi mát ăn bát vàng à, có ref thì cậu là người ăn tiền chứ ai ăn đấy là chiến thuật của cậu =]] không gạch đá nhé, nói thật đó là ý nghĩ của mình, cậu nên close topic và edit lại cái tittle

ghi là CỰC DỄ, thì phải RẤT DỄ KIẾM TIỀN cho ae, còn nếu có cái CHIẾN THUẬT thì phải là PUBLIC ra đây cho đúng với cái CỰC DỄ để ko phạm phải cái GIẬT TÍT CÂU REF thớt à. chứ cái ĐI GIỚI THIỆU KIỂU ĐA CẤP thì ae BIẾT THỪA rồi :)

ghi là CỰC DỄ, thì phải RẤT DỄ KIẾM TIỀN cho ae, còn nếu có cái CHIẾN THUẬT thì phải là PUBLIC ra đây cho đúng với cái CỰC DỄ để ko phạm phải cái GIẬT TÍT CÂU REF thớt à. chứ cái ĐI GIỚI THIỆU KIỂU ĐA CẤP thì ae BIẾT THỪA rồi :)

bác này bữa giờ đi đâu thế

ví dụ trang likenhanh.net mình auto hết 1 nick face dùng sang nick face khác có đc ko nhỉ hay chỉ đc dùng 1 cái

đối với likenhanh thì dc bạn ạ.. còn mấy trang khác thì nó đòi cung cấp email fb để nó xem bạn có unlike trang đó ko

p/s: ref hộ mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week