Referrer KiẾm 30$ mỖi ngày không khó vỚi ptu

hxt57

Newbie
Reactions
12
MR
0.151
Chat with me via Yahoo Messenger
Nếu có luật bản quyền bài viết hay bản quyền tác giả, thì người viết ra bài giới thiệu này đầu tiên chắc phải mua được xe hơi & nhà lầu rồi. ;)

vuhung8386

Senior
Reactions
147
MR
0.000
dạo này thấy nhiều bài viết mới, tiêu đề hay, nhưng cũng có nhiều người vào nói xấu nhau nhiều (thiết nghĩ người ta giới thiệu hay người ta tuyển ref là việc của người ta, không phạm rule là được, có ai không muốn tuyển nhiều ref đâu? việc bình thường mà đừng vào làm hỏng topic của người ta) ai thấy mình nói sai mắng mình vài câu.
nhờ mod cho ý kiến, vì dạo này nhiều vấn đề nổi cộm không hay << chỗ này mà phạm rule mod nhắc nhở để mình sửa lại thanks.

zerocoolvn

Junior
Reactions
180
MR
0.024
cũng là 1 bài tuyển ref nhưng giật cái tít to quá nhỉ
30$ / ngày cũng đơn giản thôi, nhưg vẫn đề để đạt được nó thì chủ thớt chưa đưa ra được bất kì cơ sở nào để chứng minh
mấy cái ba lăng nhăng kia là nhập môn ptu chứ 30$ cái nỗi gì

Reactions
188
MR
0.000
dạo này thấy nhiều bài viết mới, tiêu đề hay, nhưng cũng có nhiều người vào nói xấu nhau nhiều (thiết nghĩ người ta giới thiệu hay người ta tuyển ref là việc của người ta, không phạm rule là được, có ai không muốn tuyển nhiều ref đâu? việc bình thường mà đừng vào làm hỏng topic của người ta) ai thấy mình nói sai mắng mình vài câu.
nhờ mod cho ý kiến, vì dạo này nhiều vấn đề nổi cộm không hay << chỗ này mà phạm rule mod nhắc nhở để mình sửa lại thanks.

ý của bạn rất đang hoan nghênh nhưng nó chỉ dùng với 1 cộng đồng thân thiện đặt lợi ích chung lên trên, bài viết như thế này vừa tốn time mọi người vào đọc vừa làm loãng box, cũng như đa cấp đấy chỉ quảng cáo thôi sao nhiều người chửi nó thế :p

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001

Nói như bạn thì người ta reply kệ người ta chứ, xen vào nói mọi người làm gì =))

---------- Post added at 12:04 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

Nói như bạn thì người ta reply kệ người ta chứ, xen vào nói mọi người làm gì =))

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006

Mình làm việc dựa trên quyền lợi của member , ai cũng như ai bạn àh , việc các member góp ý trong các topic tuyển ref mình không thể có ý kiến , trừ trường hợp vào nói khích hay cãi nhau , phá hoại thì mình mới ra mặt , mình vẫn chưa thấy vấn đề đó xãy ra tại đây nên mình vẫn không ý kiến :)

Mình làm việc dựa trên quyền lợi của member , ai cũng như ai bạn àh , việc các member góp ý trong các topic tuyển ref mình không thể có ý kiến , trừ trường hợp vào nói khích hay cãi nhau , phá hoại thì mình mới ra mặt , mình vẫn chưa thấy vấn đề đó xãy ra tại đây nên mình vẫn không ý kiến :)

avatar là con hồn ma cổ đại chứ ko phải maive đúng ko mod :)

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
đúng là ptu dc 30$/ngày .Nhưng chủ topic dc chưa dc thì show proof ko thì đừng nói .Ko newbie ko biết làm mất time của người ta vô ích .Góp ý

MMO5632

Junior
Reactions
44
MR
0.000
không biết chủ thớt là dân pro thiệt hay đang núp bóng một con " gà " đây? cứ có các topic thổi phồng sự thật như này làm cho mọi người ham hố tưởng dễ ăn làm mất tgian thôi chứ làm được gì đâu ^^

Chắc ko phải pro núp bóng mà gà khoe hàng ấy :))

taducthang

Senior
Reactions
201
MR
0.000
30$/ngày ! Mỗi tháng được 900 $ >>> Tính ra VND được khoảng gần 18 triệu ! Giàu to rồi ... =)). Nói thật dân PTU chỉ được hơn chục người ở VN mình được như vậy !

Nhầm to rồi ông bạn ạ. Gấp vài trăm lần chỗ đó lên còn chưa chắc đã hết đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week