Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
add nik a upline mãi mà ko thấy hồi âm,để a e nb chiến đấu hiệu quả e nghĩ nhóm nên tổ chức họp 1 tuần 1 lần qua yahoo và share task cho nhau để mem chiến đấu hiệu quả hơn,hjx

hỏi chút về Bonus

Dear all,
mọi người cho em hỏi xíu nha, thu nhập của mình ngoài việc chủ job trả rub thì em nghe nói còn được bonus từ upline (ví dụ từ anh SVAL). vậy bonus được tính như thế nào ah, điều kiện để nhận bonus sao vậy mọi người? em thích làm solo không tuyển ref thì có được bonus không ah?

vài thắc mắc mong mọi người giúp đỡ.

thank cả nhà thân yêu ! ^^
:binhsua116:

Dear all,
mọi người cho em hỏi xíu nha, thu nhập của mình ngoài việc chủ job trả rub thì em nghe nói còn được bonus từ upline (ví dụ từ anh SVAL). vậy bonus được tính như thế nào ah, điều kiện để nhận bonus sao vậy mọi người? em thích làm solo không tuyển ref thì có được bonus không ah?

vài thắc mắc mong mọi người giúp đỡ.

thank cả nhà thân yêu ! ^^
:binhsua116:

nhận reback tự động 80% nhé cậu. ví dụ cậu click được 100rub thì tớ nhận được 60rub ( 60% từ click, 10% từ nhiệm vụ) bạn sẽ được nhận lại 80% của 60rub tức là 48 rub. cái này tự động cộng vào tài khoản của bạn tại seosprint. ( cái này bạn để ý lúc bạn click sẽ thấy, ví dụ click loại 0.03rub bạn sẽ nhận 0.044rub)

add nik a upline mãi mà ko thấy hồi âm,để a e nb chiến đấu hiệu quả e nghĩ nhóm nên tổ chức họp 1 tuần 1 lần qua yahoo và share task cho nhau để mem chiến đấu hiệu quả hơn,hjx

nick nào nhỉ, sao mình không thấ.

tài khoản đẹp, rút tiền từ sáng giờ không được. hơi bực.

cho mjnh hoi la minh dung HMA fake Ip sang Nga de chien Seos dc ko vay, luc dau minh dang ky la IP VN

ah minh dang lam ref cua ban nha svalmta ^^

cho mjnh hoi la minh dung HMA fake Ip sang Nga de chien Seos dc ko vay, luc dau minh dang ky la IP VN

ah minh dang lam ref cua ban nha svalmta ^^

được bạn ạ. fake được, nhưng 1 vài thằng khó tính thì nó không trả tiền.

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=134501&cnt=9cc5e05edfb767fae1ec3f7810add56d
O.5 rup dễ nhưng không dịch nổi mấy dòng "2)Нажимаем "Начать выполнение!" автоматечески переходим на сайт netall.****.com"
ấn bắt đầu công việc nó mở thêm trang tìm kiếm có chứa 1 cụm từ sẵn nhưng chả biết là phai vào liên kết nào! Cái trang này
netall.****.com tìm hoài ko thấy!

1 rúp tía sử dụng
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109325&cnt=9e00949c4ac0b280c6098444cd51d3f7

Không dịch được dòng 4 và 5 + cái wmlink là gì nhỉ! Ai giúp với nhé!

cái nhiệm vụ đầu của bạn bỏ nhé, vì web không tồn tại nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week