Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Tin mới: Từ nay các acc seo chưa kích hoạt phone max rút tiền là 2 RUB :binhsua27:( coi như không thể rút rồi:binhsua29:)

Các pro cho em hỏi: Cách tạo 1 nhiệm vụ trên seo với ? ( để rút tiền từ acc phụ về acc chính đó mà):binhsua32:

Đã tạo được nhiệm vụ nhưng khi click vào thì nó báo ko đủ tiền cho các nghệ sĩ mới
Làm sao để nạp tiền vào nv vậy bác bác?Hiện trong balance đang có 100 rub nhưng ko biết nạp vào nhiệm vụ như thế nào

123newbia

Thành viên mới đây:
name :manhtnut
id :1180303
yahoo : vip_manh_chuaiuai
lúc nào bc online pm nhé !!hihi

ko bít là... có gửi Check dc ko nhỉ :| e chưa có tk n.hàng nữa :|

Đã tạo được nhiệm vụ nhưng khi click vào thì nó báo ko đủ tiền cho các nghệ sĩ mới
Làm sao để nạp tiền vào nv vậy bác bác?Hiện trong balance đang có 100 rub nhưng ko biết nạp vào nhiệm vụ như thế nào

tạo xong nhiệm vụ, thì phải gửi cho admin nó check, nó check xong thì nạp tiền vào nhiệm vụ. click vào hình túi tiền ở cái nhiệm vụ tạo đó, để nạp tiền vào job, nạp từ balance thì click vào hình quyển sec ấy

- - - Updated - - -

tạo xong nhiệm vụ, thì phải gửi cho admin nó check, nó check xong thì nạp tiền vào nhiệm vụ. click vào hình túi tiền ở cái nhiệm vụ tạo đó, để nạp tiền vào job, nạp từ balance thì click vào hình quyển sec ấy

các bác cho em hỏi phát ... khi mình click vào trang quảng cáo của google hay trang mà nhiệm vụ yêu cầu mình vào khi search và bắt làm 5-6 lần chuyển đổi gì đó ...

VD: link quảng cáo GG có dạng quangcaogoogle.com ... thì 5-6 cái link chuyển đổi mình phải ấn phải có dạng quangcaogoogle.com/abcxyz à ... hay là ấn vào link có dạng khác cũng được ... miễn là link trong trang quangcaogoogle.com

các bác cho em hỏi phát ... khi mình click vào trang quảng cáo của google hay trang mà nhiệm vụ yêu cầu mình vào khi search và bắt làm 5-6 lần chuyển đổi gì đó ...

VD: link quảng cáo GG có dạng quangcaogoogle.com ... thì 5-6 cái link chuyển đổi mình phải ấn phải có dạng quangcaogoogle.com/abcxyz à ... hay là ấn vào link có dạng khác cũng được ... miễn là link trong trang quangcaogoogle.com

Mình cho 1 ví dụ thực tế nhé:

- Ví dụ thằng chủ job bảo mở 3 chuyển đổi quảng cáo google thì:trong khung quảng cáo google có nhiều quảng cáo khác nhau,nhưng có quảng cáo có link là mp3.zing.vn thì cậu vào trang đó và mở sao cho đủ 3 chuyển đổi

Thế là xong đó cậu,3 chuyển đổi quảng cáo google :binhsua90:

Các job khác thì cứ y như vậy mà làm :binhsua79:

Sao mình danh tiếng -11 lại không rút tiền được nữa nhỉ :(( nó không hiện lên nút thanh toán :(

Last edited by a moderator:
SEO có trò mới ah???:binhsua75:
Sáng nay tự nhiên bên cạnh cái Rating có quả Táo đỏ của "nàng bạch tuyết" bên cạnh.Em thấy nó ghi +R thế là ham hố bấm luôn :binhsua07:
Tưởng ngon ăn hay có thưởng thưởng gì đó.Ai dè hình như nó cộng cho 1 ít Rup và hình như DK cái gì gì đó.Bên dưới chỗ nộp báo cáo của em tự nhiên có dòng này :
" Поздравляем! Вам зачислено +0.2 рейтинга"
Dịch ra là xin chúc mừng bạn đăng ký 0.2 đánh giá là như nào sếp ởi :binhsua75:

Hơ ! Sang nhiệm vụ khác thì lại không thấy nữa :m131:

Last edited by a moderator:
Vừa sáng nay vào thấy có cái quả táo ở trong có R+ to tướng đỏ hoe. Ai biết gì ko nhỉ. Đánh dấu đi học trưa về xem kết quả :binhsua90:

SEO có trò mới ah???:binhsua75:
Sáng nay tự nhiên bên cạnh cái Rating có quả Táo đỏ của "nàng bạch tuyết" bên cạnh.Em thấy nó ghi +R thế là ham hố bấm luôn :binhsua07:
Tưởng ngon ăn hay có thưởng thưởng gì đó.Ai dè hình như nó cộng cho 1 ít Rup và hình như DK cái gì gì đó.Bên dưới chỗ nộp báo cáo của em tự nhiên có dòng này :
" Поздравляем! Вам зачислено +0.2 рейтинга"
Dịch ra là xin chúc mừng bạn đăng ký 0.2 đánh giá là như nào sếp ởi :binhsua75:

Hơ ! Sang nhiệm vụ khác thì lại không thấy nữa :m131:

Vừa mới nói xong đây này :m131:

=)). mình cũng thế, luc đầu cứ tưởng cảnh cao vì vi phạm cai j, liều kich vao xem thi ra la dc cộng 0.2 vào rating =)) Mà hqua mình có rút tiền hay làm j đâu mà dc cộng rating nhỉ?

Cứ tưởng acc bị làm sao
Sáng váo thấy cái thư cảnh báo khóa tài khoản và có quả táo đỏ bên cạnh,tưởng là nộp phạt
Định vào Chrome dịch xem nó là cái gì thì nhỡ tay ấn vô quả táo bên firefox rồi,được lên 0,2 cấp :binhsua79:
Còn chả biết cái vụ 1 ông chủ job lại bảo khóa tài khoản của mình :binhsua72:

Vừa sáng nay vào thấy có cái quả táo ở trong có R+ to tướng đỏ hoe. Ai biết gì ko nhỉ. Đánh dấu đi học trưa về xem kết quả :binhsua90:

dịch sang tiếng Việt, rê chuột vào thấy có thông báo là tăng điểm, click vào thấy rating tăng :))

Обезательно пришлите ссылку поисковика! ! !
Все ссылки! ! !
Hỏi ngu tý dịch ra thế nay nó bảo là không gửi LK đến công cụ tìm kiếm site ah

Обезательно пришлите ссылку поисковика! ! !
Все ссылки! ! !
Hỏi ngu tý dịch ra thế nay nó bảo là không gửi LK đến công cụ tìm kiếm site ah

google nhiều khi nó dịch vớ vẩn lắm, tốt nhất là cứ cho link tìm kiếm vào nếu nó đã ghi trong đấy, có lần tớ làm một cái job khi dịch ra thì nó bảo là IP VN được phép làm, nhưng nó không trả tiền với lý do là đã có thông báo không trả tiền IP VN :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week