Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
:)) Lộ rồi Share JOB cho ae cùng chiến nào.......:binhsua146:
đâu có , thấy bác chém gió nên chém theo thui mà:binhsua80:

Mình chiến 2 acc,1 acc trên chrome 1 acc trên CoolNovo mà đâu thấy CoolNovo lag đâu cậu,mình thấy mượt y như chrome ấy :binhsua163:

CoolNovo là trình duyệt gì thế.....

Tình hình là hum qua vừa chuột bạch 1 cách oánh 2 acc trên Chrome tất :binhsua76:
Tại FF Load ẹ quá.Mà vào tiện ích ko thấy copy all url đâu nên đã thử chiến tất trên Chrome => Rút tiền.Sáng nay vào lại vẫn ngon lành.Tiền lại lên 20Rup rồi.làm tiếp thôi :m131:

Tình hình là hum qua vừa chuột bạch 1 cách oánh 2 acc trên Chrome tất :binhsua76:
Tại FF Load ẹ quá.Mà vào tiện ích ko thấy copy all url đâu nên đã thử chiến tất trên Chrome => Rút tiền.Sáng nay vào lại vẫn ngon lành.Tiền lại lên 20Rup rồi.làm tiếp thôi :m131:

Nó ko cho ăn phạt liền đâu,mà sau ~ 1-2 tháng nó mới phát hiện ra dc,mà chiến 2 acc trên chrome hơi liều,bữa nào bùn bùn quên del cookie là ăn hành ngay tức khắc :binhsua146:

Nó ko cho ăn phạt liền đâu,mà sau ~ 1-2 tháng nó mới phát hiện ra dc,mà chiến 2 acc trên chrome hơi liều,bữa nào bùn bùn quên del cookie là ăn hành ngay tức khắc :binhsua146:

1 tháng thì nó đủ chết rồi :m131:Thế lại reg cái nick mới :m131:
Tại lười quá.Trên FF load ẹ kinh.Lại ko copy all arl giảm tốc độ bao nhiêu :m003:
Dùng cách này ko biết có sạch Cookie ko.Hix :m003:

1 tháng thì nó đủ chết rồi :m131:Thế lại reg cái nick mới :m131:

Tại lười quá.Trên FF load ẹ kinh.Lại ko copy all arl giảm tốc độ bao nhiêu :m003:
Dùng cách này ko biết có sạch Cookie ko.Hix :m003:

Cleanner clear là sạch hết... Ta chiến 3 acc trên Chrome đây.... Hễ bật máy hay đổi acc là ta bật cleanner đầu tiên... Thành thói quen ấy mà :binhsua146:Chứ dùng Firefox trông ì ạch hơn Chrome nhiều... Tính dùng Opera thì íu có copy all url... haizzzzzzz:binhsua155:

- - - Updated - - -

giờ chơi seo liệu đã muộn chưa nhỉ
Không bao giờ là muộn bạn à :))

Пользователь с такими данными удалён как нарушитель
Основание:
Административный кодекс, пункт 2.2
Повторная регистрация запрещена

như thế này là bị ban vỉnh viển lun hả bà con, mình fake ip us lam có 1 acc mà sao bị ban ta, không lẻ mấy thằng chủ job nó mét
:binhsua23:

Cho mình hỏi h mình rút tiền ở seo nó cứ bảo thế này là sao nhỉ

Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

Mình rút tiền được hơn 24 h r mà sao nó vẫn báo thế @@

Last edited by a moderator:
Пользователь с такими данными удалён как нарушитель
Основание:
Административный кодекс, пункт 2.2
Повторная регистрация запрещена

như thế này là bị ban vỉnh viển lun hả bà con, mình fake ip us lam có 1 acc mà sao bị ban ta, không lẻ mấy thằng chủ job nó mét
:binhsua23:

....:m131:

@sanji : Clear xong mình chơi cả cái chế độ người dùng của Chrome để lúc xong xóa cho sạch có khả thi không nhê?:binhsua146:
Mới làm hum qua.Sáng nay vào làm tiếp rút tiền ngon lành chưa thấy phản ứng gì.Lo quá :m131:

Mình chiến 2 acc,1 acc trên chrome 1 acc trên CoolNovo mà đâu thấy CoolNovo lag đâu cậu,mình thấy mượt y như chrome ấy :binhsua163:
thế à. Lạ thật, của mình lag lắm, xóa đi cài lại vẫn lag, ko biết sao nữa, chuyển sang chrome thì lại mượt.

- - - Updated - - -

giờ chơi seo liệu đã muộn chưa nhỉ
chưa muộn, nhưng hiện tại seo đang nát dần đều. :binhsua172:

muốn thì đây
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=115943&cnt=18fdbe42aa113a96c32efece41a7deee
từ khóa:всё для ксс
tim trang: http://stinger.at.ua/
site 3 link
gg 3 link
đù ko tìm ra quang~ cáo gg nhá

Oài... hài chú này thế... GA ngay trên đầu WEB của nó đấy..... :binhsua146:
Bô nớt cho chú thêm cái ảnh nè. Không bảo t chém

- - - Updated - - -

....:m131:

@sanji : Clear xong mình chơi cả cái chế độ người dùng của Chrome để lúc xong xóa cho sạch có khả thi không nhê?:binhsua146:
Mới làm hum qua.Sáng nay vào làm tiếp rút tiền ngon lành chưa thấy phản ứng gì.Lo quá :m131:

Tui xài đồng bộ đây.. Clear xong log tiếp acc là chiến... 2 tuần rồi.. Chẳng xi nhê gì... Trước cũng test rồi.... Log 2 acc mà không clear => 30 rub nhé( 2 lần rồi) :binhsua157:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week