Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
vừa đi chơi về.

ok.

được bạn ạ. bạn fake thì làm ref cho mình luôn thì khi làm nhiệm vụ bạn sẽ được tăng 8% còn nếu fake cho bạn thì chỉ được 5% là max thôi nhé.

bạn chưa active xong nhé, bạn cần điền thông tin đầy đủ vào: http://www.seosprint.net/profile.php
có nên ref lại k a nhỉ :hihi:

được bạn ạ. bạn fake thì làm ref cho mình luôn thì khi làm nhiệm vụ bạn sẽ được tăng 8% còn nếu fake cho bạn thì chỉ được 5% là max thôi nhé.
uhm mình chuẩn bị mua HMA rồi làm mà nên fake IP nước nào nhỉ đang ngồi rảnh tổng hợp mấy job dể từ nick cũ để mốt làm

dk vk.com,
khi login thì tài khoan~ là nhập cái gì các bợn

Chủ thớt cho hỏi mình làm site này cũng lâu rồi nhưng mới active từ hôm qua sao giờ mình đựoc có số 1 trên bông lúa vậy(danh tiếng) Mình đã làm dc 7rub rồi ;)

khi dk đâu có chỗ nào nhập mail đâu
nhập số dt cung~ko dc

hình như có mà bạn.

lâu lắm k vào cái acc SEO cũ :hihi: có khi giờ có 30 rub chưa rút trong ý :hihi:

thế thì vào rút thôi, được thêm cốc cafe

Chủ thớt cho hỏi mình làm site này cũng lâu rồi nhưng mới active từ hôm qua sao giờ mình đựoc có số 1 trên bông lúa vậy(danh tiếng) Mình đã làm dc 7rub rồi ;)

đi từ số 1 lên nhé bạn, đây không phải danh tiếng, mà đây gọi là rank, hay rating của bạn. nó dùng để phân chia cấp bậc ăn hoa hồng ref ở seosprint.

cấp bậc càng cao thì càng nhiều tính năng thêm hơn. ví dụ mình là 1167 :D cấp độ cao nhất rồi.

Offer

mọi người cho em hỏi làm SS với offer cái nào thu nhập cao hơn, và cái nào làm khó hơn vậy ah (so sánh cùng kỹ năng làm và thời giam làm việc)

có thằng bạn rủ em làm offer nên em thắc mắc hỏi mọi người thử xem sao

cảm ơn nhà mình !

đã dk 2 lần ko có cậu ơi

đã dk 2 lần ko có cậu ơi

được cậu ạ.

mọi người cho em hỏi làm SS với offer cái nào thu nhập cao hơn, và cái nào làm khó hơn vậy ah (so sánh cùng kỹ năng làm và thời giam làm việc)

có thằng bạn rủ em làm offer nên em thắc mắc hỏi mọi người thử xem sao

cảm ơn nhà mình !

nói thiệt là cái nào cũng cần kiên trì học hỏi, giỏi thì kiếm được nhiều, mình chưa chơi offer, nhưng mình nghĩ nó nhiều tiền hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week