Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
1$ là bao nhiêu rub, ngoài việc này bạn có làm những cái khác không ?

31 rúp. 50 job là đc 1$ chứ nhiêu mà làm cái gì nữa~. Chỉ có anh sval pro` nhiều ref thì mới kiếm tiền xây nhà đc thôi :binhsua35:

Có những job bắt mình phải clear cookie và đỗi ip vậy mình phải làm theo à mấy bạn ?

Có nhiều cái thế nhưng mình chưa lần nòa thay đổi cả :))~ ko biết các bạn thì sao. Cũng có bị 1 vài này từ chối vì ko thay đổi

Việt Nam mình có vẻ mất uy tín với SEO nhỉ? cứ thò đầu vào là... "No..No.. Việt Nam"..."Việt Nam không được trả..Không khóc!":binhsua29:

dạo này nhiều người kích hoạt seo không được quá nhỉ? mình bày cho cách này code về trong vài giây
vd các bạn có số điện thoại là 0165 4444 444 thì các bạn cứ nhập là +84 1654444444 còn nhập +841654444444 nó không gửi code về đâu. mobi cũng tương tự như thế. ai test thành công thì tks newbie mình cái cho hawoai với. nhìn nick 0tks chán quá
Mình làm theo cách này của bạn cũng không được :( dù sao cũng thanks bạn vì tinh thần chia sẻ

chủ thớt cho hỏi với. tỷ lệ rb tự động 80% có nghĩa là sao. giá trị 1 ads, hay một nhiệm vụ dành cho dowline của bạn cao hơn hay la khi làm nhiệm vụ, click asds do thi duoc cọng them 80% số tiền của bạn chuyển vào.
ví dụ mình click một ads có giá trị = 0.026 theo thông báo của site
thì khi làm xong nhiệm vụ đó. tiền của mình sẽ tăng bao nhiều: = 0.026 + 80% x Số tiền bạn được hưởng từ ref ah. không hiểu lằm về cái tự động.
anh em pro nào giải thích hộ luoonnhes.
thanks

Mình làm theo cách này của bạn cũng không được :( dù sao cũng thanks bạn vì tinh thần chia sẻ
Mình chưa active mà làm hơn 5$ trong tài khoản rồi.Cả tuần ko active đc bực vãi ***.Từ hum qua gửi tin nhắn đến Support của nó => thằng này khá uy tín và chuyên nghiệp.Trả lời tin nhắn ko quá lâu.Ko bắt mình phải chờ.Support vào đúng trọng tâm .
-Mình ko active đc cả Mobi và Viettel => Ko rút tiền đc mặc dù chưa rút lần nào.Bực mình => Support hỏi thì nó đưa cái link.Chưa active ko rút đc tiền.Ko đc quá 2rup.
-Support tiếp là đã thử active nhiều lần = sdt liên lạc bla bla bla
Nó bảo gửi tin nhắn +380634113498 với Mã ID nó sẽ kích hoạt = > Mất ngay 2,500d gửi tin nhắn sang tận Nga Ngố :binhsua25:
Giờ vào ngon lành rồi.rating 1 :binhsua166:

Ah Các Pro cho em hỏi 1 acc mình Fake IP bằng Sock5 US vào làm job đc ko nhi?:binhsua35:
Vì giờ nhiều nhiệm vụ nó cấm IP VN quá :binhsua36:

Mình chưa active mà làm hơn 5$ trong tài khoản rồi.Cả tuần ko active đc bực vãi ***.Từ hum qua gửi tin nhắn đến Support của nó => thằng này khá uy tín và chuyên nghiệp.Trả lời tin nhắn ko quá lâu.Ko bắt mình phải chờ.Support vào đúng trọng tâm .
-Mình ko active đc cả Mobi và Viettel => Ko rút tiền đc mặc dù chưa rút lần nào.Bực mình => Support hỏi thì nó đưa cái link.Chưa active ko rút đc tiền.Ko đc quá 2rup.
-Support tiếp là đã thử active nhiều lần = sdt liên lạc bla bla bla
Nó bảo gửi tin nhắn +380634113498 với Mã ID nó sẽ kích hoạt = > Mất ngay 2,500d gửi tin nhắn sang tận Nga Ngố :binhsua25:
Giờ vào ngon lành rồi.rating 1 :binhsua166:
Nội dung tin nhắn là gì , bạn viết nguyên văn cho mình để mình gửi đc không :D

Nội dung tin nhắn là gì , bạn viết nguyên văn cho mình để mình gửi đc không :D
Bạn soạn tin nhắn bằng số điện thoại của bạn là
ID : ... ( Bạn nhìn số ID trên acc của bạn ý )
Gửi 380634113498
2,500d là xong ;))

tình hình là rất tình hình. Ko có tiền LR rút :binhsua25:

chủ thớt cho hỏi với. tỷ lệ rb tự động 80% có nghĩa là sao. giá trị 1 ads, hay một nhiệm vụ dành cho dowline của bạn cao hơn hay la khi làm nhiệm vụ, click asds do thi duoc cọng them 80% số tiền của bạn chuyển vào.
ví dụ mình click một ads có giá trị = 0.026 theo thông báo của site
thì khi làm xong nhiệm vụ đó. tiền của mình sẽ tăng bao nhiều: = 0.026 + 80% x Số tiền bạn được hưởng từ ref ah. không hiểu lằm về cái tự động.
anh em pro nào giải thích hộ luoonnhes.
thanks

Cái này giờ ko còn quan trọng. Nếc :binhsua35:. Chỉ click ads mới đc + thì phải, rb theo số rating của bạn x2. VD: bạn có 20 rate x2 bằng 40%

Lâu nay vụ veri phone vẫn nan giải nhỉ?
Mà có bạn nào thử pinger chưa?
Để lập acc mới test thử :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,416
173,590
Latest member