Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
ơ thế cái acc zerosonic888 không phải của em ahf? tại chị thấy tên giống của em tưởng của em mà, nhiệm vụ hàng ngày vẫn bị trừ điểm danh tiếng mà em, chứ có phải mỗi nhiệm vụ làm 1 lần mới bị trừ điểm danh tiếng đâu, rating khác danh tiếng mà

Sặc.WTF???:binhsua35:
Đúng là của em rồi.Sáng nay em mới làm cái acc leonado thôi.Cái zero này giờ mới chuẩn bị làm.Rating em 14 mà :binhsua36:
Làm gì mà trừ 1 phát 20 điểm thế.Phải kiểm tra lại phát.
EM chỉ làm job hàng ngày lấy tiền thôi mà :binhsua45:

- - - Updated - - -

HEHE.Chị Check lại nhá :m131:Đúng em zerosonic888
Rating 14 :m131:
Chị dọa em ah? :binhsua18:

Sặc.WTF???:binhsua35:
Đúng là của em rồi.Sáng nay em mới làm cái acc leonado thôi.Cái zero này giờ mới chuẩn bị làm.Rating em 14 mà :binhsua36:
Làm gì mà trừ 1 phát 20 điểm thế.Phải kiểm tra lại phát.
EM chỉ làm job hàng ngày lấy tiền thôi mà :binhsua45:

- - - Updated - - -

HEHE.Chị Check lại nhá :m131:Đúng em zerosonic888
Rating 14 :m131:
Chị dọa em ah? :binhsua18:

rating khác điểm danh tiệng mà, em cho chị cái ID chị xem lại nào :m131:

Đá đít topic
Ai làm seo mà pay qua wmz thì sell mình nhé :m190:
Đang cần mua :m021:
YH : sl.doraemon

sặc thế cái điểm danh tiếng nó nằm chỗ nào hả chị :binhsua43:
ID : 1141864
zerosonic888

đã bảo rating khác danh tiếng mà em, hình chụp đây nhé:
Mau mà lo cải thiện danh tiếng đi không thì -10 là hết làm job nữa nhé

- - - Updated - - -

vào đây để xem điểm danh tiếng nè em:

http://www.seosprint.net/stat.php

đã bảo rating khác danh tiếng mà em, hình chụp đây nhé:
Mau mà lo cải thiện danh tiếng đi không thì -10 là hết làm job nữa nhé

- - - Updated - - -

vào đây để xem điểm danh tiếng nè em:

http://www.seosprint.net/stat.php

Thôi xong.Kiếm tiền dễ hơn kiếm danh tiếng ah?Cùng lắm là active 2-3 cái acc nữa tự làm Ref cho mình ngày cũng kiếm vài $ :m131:
Chị online yahoo em nhờ xý đi.:binhsua46:
Ha giờ mới mò ra cái này.Em làm đc 600 Rup trong chưa đầy 1 tháng :m131:
Hỏi khí không phải chị nhận đc bao nhiêu trên lưng của em thế :m131:

Last edited by a moderator:
Ad takru thì click trái ko được click phải nhé, click trái nó nhảy ra tap mới ra ad còn click phải ra tap mớ mà ra trang chủ takru.

Reg làm ref cho bạn chủ topic, lưu yahoo mà bạn ấy mãi ko add mình, toàn đi hỏi tứ phương. Cũng may gặp mấy bạn tốt bụng chỉ mình cũng nhiều.

Bác nào chủ job làm ơn cho em hỏi với ạ:
---Muốn sửa đổi nội dung của nhiệm vụ thì làm sao?Em vào sửa đổi nhưng ở chỗ nội dung nó ko cho sửa và hiện thông báo "
Bạn không thể thay đổi một số nhiệm vụ trong sự hiện diện của các nghệ sĩ hoạt động
"
---Job của em còn 2.4 rub,tổng chi phí trả cho mỗi lần làm nv là 0.8 rub nhưng click vào nhiệm vụ nó lại báo "Công việc này không phải là có sẵn để chạy.
's đủ tiền từ ngân sách cho công việc của các nghệ sĩ mới.
" là sao vậy ạ

Bác nào chủ job làm ơn cho em hỏi với ạ:
---Muốn sửa đổi nội dung của nhiệm vụ thì làm sao?Em vào sửa đổi nhưng ở chỗ nội dung nó ko cho sửa và hiện thông báo "
Bạn không thể thay đổi một số nhiệm vụ trong sự hiện diện của các nghệ sĩ hoạt động
"
---Job của em còn 2.4 rub,tổng chi phí trả cho mỗi lần làm nv là 0.8 rub nhưng click vào nhiệm vụ nó lại báo "Công việc này không phải là có sẵn để chạy.
's đủ tiền từ ngân sách cho công việc của các nghệ sĩ mới.
" là sao vậy ạ

bạn vào link này http://www.seosprint.net/advmanager-task.php và tìm đến job cần sửa đây bạn nhé:

Job của bạn còn 2.4 Rub nhưng nó báo không đủ tiền từ ngân sách do lúc đó đã có đủ 3 người đang làm job của bạn thì sẽ ko có ai làm thêm được nữa

bạn vào link này http://www.seosprint.net/advmanager-task.php và tìm đến job cần sửa đây bạn nhé:

Job của bạn còn 2.4 Rub nhưng nó báo không đủ tiền từ ngân sách do lúc đó đã có đủ 3 người đang làm job của bạn thì sẽ ko có ai làm thêm được nữa
bà chị của em nhiệt tình quá:binhsua46:

Sao bữa nay cỡ khoảng mấy phút là nó tự động sign out ra nhỉ, đang làm job mà bị out ra khó chịu vãi :(

Bạn dùng phần mềm đổi IP à? vậy sau khi đổi IP bạn vao trang ip2location.com, kéo xuong dưới xem IP là bnhieu, xong bấm F5, lại check xem IP có thay đổi ko? thử bấm vai lần như thế, nếu IP thay đổi sau mỗi lần bấm F5 thi se bị out liên tục, ko làm dc đâu. mây hôm trc mình cũng bị thế.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week