Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Những lúc đang rất cần tiền thì ko rút được, deck mia nó, tuần trước có tiền ko buồn rút thì lúc nào cũng thừa LR để rút.

Những lúc đang rất cần tiền thì ko rút được, deck mia nó, tuần trước có tiền ko buồn rút thì lúc nào cũng thừa LR để rút.
giống mình.. đang cần gấp rút mà k có :(. nản vãi. rút wmz không biết lỗ bn nhỉ?

Ôi! ko rút đc tiền về LR. Ko mua đc thẻ vt Hết km rồi. :binhsua122:

Aizzz` ! Tài Khoản bị -10 cũng thấy chán:binhsua156: ! Các bro cho mình hỏi tài khoản không Xác nhận số điện thoại 1 ngày rút dc bao nhiêu tiền vậy ! 10 rub phải không vậy???????????

@Vantu19000 : -10 danh vọng thì khỏi làm nhiệm vụ rồi,chưa kích hoạt tài khoản thì rút tối đa 2 rúp,thới gian về tài khoản là 10 ngày.Nói chung tài khoản này bỏ đi được rồi,và bạn là 1 trong những người làm xấu đi hình ảnh người Việt trên Seosprint đấy :binhsua123:

Đồng rúp đang có giá trị cao,30 rúp = 1$ rồi,nên giờ làm Seo rút về LR có lợi hơn WMZ :D
Mỗi tội LR Admin phải đi mua của người khác nên nhanh hết,chứ còn WMR Admin nạp lúc nào cũng được nên tiền rút về Webmoney không phải nghĩ :binhsua57:

Last edited by a moderator:
@Vantu19000 : -10 danh vọng thì khỏi làm nhiệm vụ rồi,chưa kích hoạt tài khoản thì rút tối đa 2 rúp,thới gian về tài khoản là 10 ngày.Nói chung tài khoản này bỏ đi được rồi,và bạn là 1 trong những người làm xấu đi hình ảnh người Việt trên Seosprint đấy :binhsua123:

Đồng rúp đang có giá trị cao,30 rúp = 1$ rồi,nên giờ làm Seo rút về LR có lợi hơn WMZ :D
Mỗi tội LR Admin phải đi mua của người khác nên nhanh hết,chứ còn WMR Admin nạp lúc nào cũng được nên tiền rút về Webmoney không phải nghĩ :binhsua57:

ACC bị -10 thì có cách nào làm cho nó tăng lên lại đc ah`, acc đó bỏ chứ ko thể nào dùng đc bởi vì tiền rút quá ít phải ko? Thật ko may cho những người bị -10. Mình mới chơi hôm qua, bây h vẫn là 0 điểm danh vọng

ACC bị -10 thì có cách nào làm cho nó tăng lên lại đc ah`, acc đó bỏ chứ ko thể nào dùng đc bởi vì tiền rút quá ít phải ko? Thật ko may cho những người bị -10. Mình mới chơi hôm qua, bây h vẫn là 0 điểm danh vọng

Vào tìm nhiệm vụ của vk với facebook làm 1 tẹo tăng lên +30 danh tiếng nhanh ko ý mà.
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=151774&cnt=3fd0e8f43ea6c28c9b857d92c3142f5b
Ai chưa có giới thiệu thì làm job này nhá :D.

Cho mình hỏi làm sao để tăng điểm danh vọng, với nhiệm vụ làm sao vậy bạn, mình click quảng cáo dc 3 rúp rồi mà ko biết làm nv

Đã kiếm tiền thì phải nghiêm túc
Không chịu tìm hiểu hoặc cố tình không chịu động não suy nghĩ,cứ lao đầu vào làm thì kết quả về 0,và còn làm ảnh hưởng đến người khác
Mà kể ra mấy tên chủ job cũng bất công,người nào làm đúng thì phải trả phí chứ,đánh đồng cả người làm đúng và người làm sai :(

- - - Updated - - -

Vào tìm nhiệm vụ của vk với facebook làm 1 tẹo tăng lên +30 danh tiếng nhanh ko ý mà.
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=151774&cnt=3fd0e8f43ea6c28c9b857d92c3142f5b
Ai chưa có giới thiệu thì làm job này nhá :D.

Bạn làm cái job này là hại những người đã làm ref của Svalmta rồi :|
Cái job này chỉ dành cho ai chưa có upline

Đã kiếm tiền thì phải nghiêm túc
Không chịu tìm hiểu hoặc cố tình không chịu động não suy nghĩ,cứ lao đầu vào làm thì kết quả về 0,và còn làm ảnh hưởng đến người khác
Mà kể ra mấy tên chủ job cũng bất công,người nào làm đúng thì phải trả phí chứ,đánh đồng cả người làm đúng và người làm sai :(
không phải là sai nữa.. do click ip Việt trả tiền ít cho nó nên nó không thích ấy mà. bọn này giàu mà bần ớn..

Thì rút được có 2 rúp,tính cao cao thì là 1400 VND,mà 10 ngày mới về
Mặt khác với cái danh vọng "đẹp" như thế này,nhiều chủ job sẽ không trả tiền,cho dù làm đúng
Vậy không bỏ đi còn tiếc nuối gì :(
Khi lập lại nick thì phải thay đổi hoàn toàn các thông tin về tài khoản ví điện tử,xóa cookies và cache đi,vì thông tin của 1 tài khoản Seo mới bị xóa nếu không đăng nhập sau 2 tháng

Dạo này toàn cày site Nga,vì tỷ giá thu mua LR và WMZ gần ngang nhau,mà làm Seo tiền về Webmoney lúc nào cũng có :binhsua57:

Last edited by a moderator:
Thì rút được có 2 rúp,tính cao cao thì là 1400 VND,mà 10 ngày mới về
Mặt khác với cái danh vọng "đẹp" như thế này,nhiều chủ job sẽ không trả tiền,cho dù làm đúng
Vậy không bỏ đi còn tiếc nuối gì :(
Khi lập lại nick thì phải thay đổi hoàn toàn các thông tin về tài khoản ví điện tử,xóa cookies và cache đi,vì thông tin của 1 tài khoản Seo mới bị xóa nếu không đăng nhập sau 2 tháng

Dạo này toàn cày site Nga,vì tỷ giá thu mua LR và WMZ gần ngang nhau,mà làm Seo tiền về Webmoney lúc nào cũng có :binhsua57:

Pác này có biết chuyển từ WMR sang WMZ không... vs WM mini nhé....

Pác này có biết chuyển từ WMR sang WMZ không... vs WM mini nhé....

Vào savechange.ru mà chuyển.
Hôm qua bí quá phải rút về WMR và vào đấy chuyển về WMZ mua thẻ xong.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week