Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
1 lần thất hứa nhé cậu, vẫn còn online chờ nv cua~ cậu, hy vọng sớm có nv

Các cậu làm nát list tớ rồi :binhsua32:

hix tớ làm j đâu
xjn list cậu về nhưng toàn id ko biết tìm thế nào
nên toàn làm theo list của chủ thớt vs chị coi mà
vs lại mềnh làm điểm tăng vùn vụt thế kia cơ mà :binhsua37:

Các cậu làm nát list tớ rồi :binhsua32:
bạn cho mình biết cách tìm id jobs trên seosprint.net đi , ở nhà đang xài ru-tool đề làm mà lại không biết cách tìm id jobs thế nào.Là tool có nhiều jobs những tìm hoài không thấy có jobs nào mà tool đang hố trở cả.

Last edited by a moderator:
bạn cho mình biết cách tìm id jobs trên seosprint.net đi , ở nhà đang xài ru-tool đề làm mà lại không biết cách tìm id jobs thế nào.

cứ nhìn thấy cái nào ngon ngon, click vào trong, dịch thấy dễ hiểu thì làm thôi.

;)) chúc mừng. nhưng mà share xong thì nhiều jobs bị nát tả tơi :D

chắc tại mi rồi:)) mà hôm qua moa mới làm 1 job nó ko cấm VN, hôm nay quay lại nó ghi: chỉ chấp nhận IP Nga, Mỹ, Eurozone. thế là toi cái job mình làm :((

chắc tại mi rồi:)) mà hôm qua moa mới làm 1 job nó ko cấm VN, hôm nay quay lại nó ghi: chỉ chấp nhận IP Nga, Mỹ, Eurozone. thế là toi cái job mình làm :((

thế thì chắc chắn là tại ông này rồi =)) dạo này hoạt động box nào mà vắng bóng thế chú ?

site này các bác chiến ngon nhỉ mình đọc tí mà tù mù lười không chiến được :binhsua46: tiếng nga nữa huhu

có banner ga mà bạn:;

nhiều quảng cáo GA kiểu banner nó có chữ i để chuột vào đó sẽ hiện ra chữ Google adsence

thế thì chắc chắn là tại ông này rồi =)) dạo này hoạt động box nào mà vắng bóng thế chú ?

tại vừa rồi bận thi mới gặp 1 số chuyện ko vui nên chỉ vào mấy site hyip đang chơi up proof và chém gió tí thui:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week