Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
cho hỏi cái pro ơi, cách đây 1 tuần mới đăng ký seoprint, mới suft 1 lần duy nhất, bây h muốn bỏ tạo acc khác có vấn đề j ko nhỉ, tiện thể 1 số đt active được nhiều acc ko nhỉ?

cho hỏi cái pro ơi, cách đây 1 tuần mới đăng ký seoprint, mới suft 1 lần duy nhất, bây h muốn bỏ tạo acc khác có vấn đề j ko nhỉ, tiện thể 1 số đt active được nhiều acc ko nhỉ?

Mình cũng có thắc mắc tương tự, đang định bỏ acc cũ ref cho bác mà ko biết nó có block ko bác nhỉ?? Mình vẫn xài LR cũ được chứ?

bỏ acc không sao nhé bạn. 1 số đt dùng cho 1 acc duy nhất.

Mình cũng có thắc mắc tương tự, đang định bỏ acc cũ ref cho bác mà ko biết nó có block ko bác nhỉ?? Mình vẫn xài LR cũ được chứ?

Bỏ acc cũ thì bạn xóa cookie, thay ip, tốt nhất là dùng trình duyệt khác cho ngày đâu tiên, ngày hôm sau dùng lại trình duyệt yêu thích. LR khác, LR cũ không được.

1' 4 jobs :binhsua21: em chắc phải 10' 1 job :binhsua29: ước gì nó viết = tiếng anh. làm sai + ko hiểu nv -> chọn lâu làm lâu

1' 4 jobs :binhsua21: em chắc phải 10' 1 job :binhsua29: ước gì nó viết = tiếng anh. làm sai + ko hiểu nv -> chọn lâu làm lâu

mở 4 cửa sổ ra làm, trong lúc chờ cái này load thì làm cái kia, xong cái thứ nhất, thì dùng addon chrome để copy URL vào để đó, khoan ấn vội, sang làm các cái còn lại. xong 4 cái thì quay lại cái 1 ấn nút, cái 2 ấn nút, vân vân :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week