Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ừm, bạn nạp phạt rồi chiến tiếp nhé. mình xin lỗi vì bận không onl yahoo được.

kích hoạt bằng đt xong cậu điền thông tin cá nhân vào nữa. thì âm mấy cậu vẫn rút tiền được

nạp phạt bằng cách nào bạn

1002572
oh, cơ mà đọc nhiệm vụ gg dịch khó hiểu wa =.=
có ai hiểu ngay từ đầu đâu bạn . bạn phải làm ít nhất 10 job để nhớ cách làm chỉ cần xong 10job đầu tiền là bạn có thể làm 50 job tiếp theo rồi đó mà muốn hướng dẫn nên spam yahoo chủ thớt vào ban ngày ấy ;)) ban đêm để tớ spam=))

Muốn Ủng hộ bác mà giờ ko có số dt chưa dùng để ủng hộ đang gom nv quen thuộc khi nào nick này banned thì tìm sim reg ủng hộ support nhiệt tình :D
định viết cái soft java hỗ trợ quản lý link quảng cáo mà chưa tìm ra ý tưởng :(

Muốn Ủng hộ bác mà giờ ko có số dt chưa dùng để ủng hộ đang gom nv quen thuộc khi nào nick này banned thì tìm sim reg ủng hộ support nhiệt tình :D
định viết cái soft java hỗ trợ quản lý link quảng cáo mà chưa tìm ra ý tưởng :(

chà, bác giỏi phần mềm à. viết đi cho anh em nhờ :D sao lại chờ nick banned là sao ?

chà, bác giỏi phần mềm à. viết đi cho anh em nhờ :D sao lại chờ nick banned là sao ?

giỏi cái búa đang học java nên tập tành chơi :).
là làm bừa ref này của thằng nào ko biết . bị ban rồi lập acc khác làm ref bác với cẩn thận với list nv mình quen rồi :D
khi nào xong post cho ae test chơi.mà nói trước nó sẽ rất chi là củ chuối ;))

giỏi cái búa đang học java nên tập tành chơi :).
là làm bừa ref này của thằng nào ko biết . bị ban rồi lập acc khác làm ref bác với cẩn thận với list nv mình quen rồi :D
khi nào xong post cho ae test chơi.mà nói trước nó sẽ rất chi là củ chuối ;))

Có tinh thần là anh em ghi nhận. thôi chào cả nhà, đi ngủ đây :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week