Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
hihi, chị cũng biết có rùi, hôm qua thấy nó viết mail, ở Vip thì được 0.15$, mà thấy nó bảo từ mùng 1-7 có thay đổi gì trong nhiệm vụ đấy em?

em đọc qua bài viết của nó ở blog thì nó có yêu cầu khắt khe hơn, nói chung là đòi hỏi về avg ở neo + click đều nó mới pay tiền.

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
em đọc qua bài viết của nó ở blog thì nó có yêu cầu khắt khe hơn, nói chung là đòi hỏi về avg ở neo + click đều nó mới pay tiền.

uh. chị đọc thấy nó còn bảo là phải xóa tài khoản gì đấy nữa, ah chắc là những ai đã có tài khoản rùi muốn làm ref cho nó thì phải gửi thư cho bọn neobux để xóa tài khoản hay sao ấy nhỉ

uh. chị đọc thấy nó còn bảo là phải xóa tài khoản gì đấy nữa, ah chắc là những ai đã có tài khoản rùi muốn làm ref cho nó thì phải gửi thư cho bọn neobux để xóa tài khoản hay sao ấy nhỉ

EM cũng không rõ lắm, khi nào nó thay thì biết liền mà

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
sao ko bác :|
xài sock VN

còn cái nv 2 làm 2 lần rồi
tới lần này cái nó bõ VN

Uh nhỉ ;)) Nói chung gặp nv nào ko dành cho Vn thì né thui

sau 2 ngày không thể online ta đã trở lại và lợi hại vẫn như xưa ;))

Solo với ta ko coi ai lợi hại hơn:binhsua83:
Trùng hợp mình cũng mới có 1 cm nội dung tương tự ntn bên topic Tổng hợp site Nga :binhsua146:

Uh nhỉ ;)) Nói chung gặp nv nào ko dành cho Vn thì né thui

Solo với ta ko coi ai lợi hại hơn:binhsua83:
Trùng hợp mình cũng mới có 1 cm nội dung tương tự ntn bên topic Tổng hợp site Nga :binhsua146:
tôn chỉ của em là không tranh danh với chị em phụ nữ . khi nào thấy cần thiết là đạp đổ chứ không tranh dành :binhsua146:

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
mấy bạn cho hỏi cái này, 10rup rút về là được cộng 0.2 rate hả, vậy 20rup rút về là đc cộng 0.2 hay 0.4 :D

mấy bạn cho hỏi cái này, 10rup rút về là được cộng 0.2 rate hả, vậy 20rup rút về là đc cộng 0.2 hay 0.4 :D

cứ 10Rub là được cộng 0.2 bạn ạ, tương tự 20, 30, 40 thì sẽ được cộng là 0.4, 0.6, 0.8 nhé, nên để tròn chục rút để được cộng nhiều điểm rating hơn

resign

Senior
Reactions
352
MR
0.000
Với ~ job chỉ đc thực hiện 1 lần/ngày/IP, nếu sau khi làm xog res modem thay IP khác thì có đc làm lại job đó ngay lập tức ko?
Câu hỏi tương tự với việc click cùng 1 link qcao sau khi đã đổi IP thì có được tính ko?

ko đc bạn ak? job đã quy định thực hiện sau 24h thì sau 24h seo mới mở lại cho mình làm
click cũng 1 link quảng cáo nếu khác IP thì vẫn oke, google sẽ trả tiền cho chủ job và ta cũng đc trả tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week