Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
vào site tìm banner như hình dưới, ấn vào đăng kí, xong. gửi tên ở tabzi cho nó.

đã rút tiền. mừng hehe
Vừa tham gia vào 1 trò chơi trên lớp. 1 đứa góp 5k cho ng thắng cuộc=>nhóm thắng. Thầy bảo mình tính toán ko tốt cho kinh doanh nhưng miễn trong trò này ko mất tiền + thêm nước uống là ngon rồi =))

Last edited by a moderator:
đã rút tiền. mừng hehe
Vừa tham gia vào 1 trò chơi trên lớp. 1 đứa góp 5k cho ng thắng cuộc=>nhóm thắng. Thầy bảo mình tính toán ko tốt cho kinh doanh nhưng miễn trong trò này ko mất tiền + thêm nước uống là ngon rồi =))
cuối cùng cũng rút được hả, up cho sval vào rút tiền nè

Của bạn cũng khủng nhưng mà chắc đang giấu hàng thôi ;))

Tớ sắp thành pro rồi svalmta ơi..;))..cái này giống web-ip..hê hê..mới nghịch làm hôm qua thôi mà cũng thấy hay...tranh thủ làm vài cái..hê hê

Tớ sắp thành pro rồi svalmta ơi..;))..cái này giống web-ip..hê hê..mới nghịch làm hôm qua thôi mà cũng thấy hay...tranh thủ làm vài cái..hê hê

hehe. cậu giỏi chứ có nhiêu người hướng dẫn mãi mà không làm được đó.

Vì cậu là nguyên nhân làm hệ thống chi trả của nó bị thiếu hụt, nó bực mình nên block ID cho đến khi chỉ 4$/1 ngày như Topic:binhsua19:.hahaha.

theo tớ tốt nhất là seo cấm luôn thằng cha sval rút tiền là hợp lý nhất:))

Làm Event chủ đề "BUỒN VÌ KHÔNG CÓ TIỀN", mỗi giải cỡ chục LR đi cậu, đảm bảo xong là rút SEO được ngay:binhsua161:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week