Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ờ tks anh :D
rb 80% vậy nếu 1 job 0.50rb thì = 0.6rb đúng ko anh

nhiệm vụ mình nhận được hoa hồng từ các bạn là 10%, reback lại 80% tức là giá nhiệm vụ của bạn tăng lên 8%. 0.5 + 0.08*0.5 = 0.54rub

nhiệm vụ mình nhận được hoa hồng từ các bạn là 10%, reback lại 80% tức là giá nhiệm vụ của bạn tăng lên 8%. 0.5 + 0.08*0.5 = 0.54rub
Mình cũng thầm nghĩ trong đầu, té ra là đúng với kết quả bạn sval tính à. hí hí

một tuần nó cộng thêm 1 điểm, ngoài ra còn được hưởng từ ref và khi rút tiền.
Nói rõ luôn là cứ mỗi 10 rubs là được bonus thêm 0.2 rating đấy nhé. Hí hí
Nên rút bội số của 10rubs, lẻ lẻ ra vài rubs không sao.

tớ làm nó vẫn trả tiền, nhưng chỉ làm 1job/1IP thôi
thì làm thử có đúng 1 job duy nhất coi nó có trả không thế mà gần tuần nay nó không trả . chắc chị ngố dùng mĩ nhân ké nên nó mới trả đáy;))

Dcom mà lại dùng mimax nên ko teamview dc, tí nữa 11h chuyển qua sim mobi thì may chi team dc

tớ dùng mimax vẫn team được bình thường nè cậu, nhưng mà không ăn thua, đổi dsn vẫn không vào được, hôm nay lại chơi cả ngày rùi huhu :binhsua29:

thì làm thử có đúng 1 job duy nhất coi nó có trả không thế mà gần tuần nay nó không trả . chắc chị ngố dùng mĩ nhân ké nên nó mới trả đáy;))

hehe, chị làm được nó trả cho 2 job rùi, nhưng dạo này không làm job của nó nữa, hehe

tớ dùng mimax vẫn team được bình thường nè cậu, nhưng mà không ăn thua, đổi dsn vẫn không vào được, hôm nay lại chơi cả ngày rùi huhu :binhsua29:

Mình làm dc rồi, dsn là 8.8.8.8 và 8.8.4.4. trước khi thêm cái này thì ngắt kết nối đã nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week