Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
vậy thì thật là khó hiểu. mình chỉ thấy một số bạn bị vậy thôi, mình làm chưa bao giờ bị chặn tak.ru cả. dùng thử trình duyệt khác xem. còn không được thì mình chịu rồi.

hix, dùng trình duyệt khác cũng không được, phải đăng ký trang tak. mới được :binhsua16:

làm lại đi cậu cái đó dễ mà, tăng danh tiếng, mình ghi đáp án ở trên đó.. bài toán của cậu dài dài, mình đọc sơ sơ chưa hiểu.

trước em làm rồi mà nãy quên k biết vào đâu để lấy tên 2 giáo viên:))

Trong seo cái đọc mail là bấm vào nó hiện lên 1 cái bảng mới, đọc xong tắt đi không cần làm gì hết phải không?

ấn huỷ nv thì có bị trừ danh tiếng không nhỉ

Trong seo cái đọc mail là bấm vào nó hiện lên 1 cái bảng mới, đọc xong tắt đi không cần làm gì hết phải không?

đọc rùi trả lời câu hỏi của nó, trả lời đúng thì nó sẽ dẫn đến 1 trang khác như khi click đó bạn

nếu mà face ip thì điền ip mình face hay là điền ip trong seo nhỉ? :binhsua10:

nếu mà face ip thì điền ip mình face hay là điền ip trong seo nhỉ? :binhsua10:

Nếu cậu fake IP được thì ip cậu fake và ip hiện ra khi cậu nhấn nút thực hiện phải giống nhau, còn nếu nó khác nhau tức là cậu chưa fake ip thành công. hơn nữa nếu khi cậu đăng ký bằng ip Việt mà lại làm bằng ip USA thì nó sẽ không trả tiền cho bạn đâu

Nếu cậu fake IP được thì ip cậu fake và ip hiện ra khi cậu nhấn nút thực hiện phải giống nhau, còn nếu nó khác nhau tức là cậu chưa fake ip thành công. hơn nữa nếu khi cậu đăng ký bằng ip Việt mà lại làm bằng ip USA thì nó sẽ không trả tiền cho bạn đâu

như thế là không được face à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week