Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ủng hộ, em còn đi công việc ngoài;)), nếu event mong bác đừng event như trước, nhiều jobs là win;)), nghĩ event hay chút bác nhé;)), chịu thiệt thòi chút:D

ok cậu. sẽ có thêm phần thưởng cho những ai đã và đang là ref của tớ. hi vọng ngày mai công việc sắp xếp ổn thỏa sẽ bắt đầu.

làm event gì mang tính trí tuệ và đừng thiệt cho ng đến sau là dc ;))

thì có bao giờ thiệt cho mem đến sau đâu. đến trước hay đến sau đâu có quan trọng, ai pro thì mới nhận được phần thưởng thôi :)

ok cậu. sẽ có thêm phần thưởng cho những ai đã và đang là ref của tớ. hi vọng ngày mai công việc sắp xếp ổn thỏa sẽ bắt đầu.

cả nhà ra YH hối lộ bác sva xem ai hối lộ nhiều nhất được giải nhất nào;))(em không hối lộ đâu hối lộ bác ý đập chết:)))

cả nhà ra YH hối lộ bác sva xem ai hối lộ nhiều nhất được giải nhất nào;))(em không hối lộ đâu hối lộ bác ý đập chết:)))

hối lộ tớ 5LR tớ cho cậu đạt giải nhất ;)) ( giải nhất trị giá 4.5lr =)) )

Trước em có tạo Event forum cho game Đại gia;)) cũng hay ;)), để em nghĩ event cho bác nhé:)), bác thử nghĩ đến những cái khác người, đặt bác vào vị trí các downline của bác xem họ cần gì, bác sẽ làm những thứ họ cần, nhưng sẽ khó gấp 10,20 lần để họ đạt được nó:D, ví dụ thế

bác cho e hỏi làm cái này mà thời gian đầu chăm chỉ làm thì thu nhập ổn định mỗi ngày tầm bao nhiêu vậy bác? thanx bác trước!

bác cho e hỏi làm cái này mà thời gian đầu chăm chỉ làm thì thu nhập ổn định mỗi ngày tầm bao nhiêu vậy bác? thanx bác trước!

tớ thì tầm 4-16$ ( 16 là thỉnh thoảng nhé)

còn pro khác ở nhóm tớ thì cũng có thu nhập trên 2LR. đều đều mỗi ngày. nếu quản lý list job tốt. làm quen thì 4$ là chuyện nhỏ.

tớ thì tầm 4-16$ ( 16 là thỉnh thoảng nhé)

còn pro khác ở nhóm tớ thì cũng có thu nhập trên 2LR. đều đều mỗi ngày. nếu quản lý list job tốt. làm quen thì 4$ là chuyện nhỏ.

Thanx cậu! mà chứng đó thì làm trong bao lâu thời gian cậu?

à ha dc rồi. chăm chỉ thì tầm 4-5$ nhỉ nhưng chỉ tốn vài h 1 giờ thôi. còn hơn thì làm vài acc, reset ip...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week