Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Up cho các pro seo ngày hôm nay đi nghỉ mát đâu cả rồi nhỉ :D

ae thấy nick yh hi3u.kute9x pm mua bán gì thì đừng mua nhé nếu mua bán phải veri qua sdt: 01695562467 nhé :| hôm qua có thằng tìm mk X_X thông báo trước tránh trường hợp đáng tiếc

cho tớ chen 1 tí, như tiêu đề làm sao để dc 4$ 1 ngày, tức là cần nhiều jobs. Thiết nghĩ cần nên tổng hợp 1 list jobs, có hướng dẫn luôn thì càng tốt :binhsua163:

cho tớ chen 1 tí, như tiêu đề làm sao để dc 4$ 1 ngày, tức là cần nhiều jobs. Thiết nghĩ cần nên tổng hợp 1 list jobs, có hướng dẫn luôn thì càng tốt :binhsua163:
hd mình đã post video hướng dẫn khá chi tiết bạn tìm xem nhé còn list thì mọi người cũng share rùi :D

Có list jobs mà bác, bác cứ thử search google với title 40jobs seosprint mmo xem, ra hàng loạt ;))

После регистрации, Вам необходимо просматривать ОБЯЗАТЕЛЬНЫЕ рекламные ссылки (минимум 4 в день, для участников 'стандарт') в течение трёх дней, после чего Вы можете подавать отчёт о выполненной работе.

Регистрация в проекте выполняется ОДИН РАЗ!

в ОБЯЗАТЕЛЬНЫЕ рекламные ссылки входят:
• Fixed Advertisements
• Standard Exposure
• Extended Exposure
Повторный отчёт о просмотре обязательных ссылок, подаётся не раньше чем через 24 часа.
В день подачи отчёта у Вас должно быть просмотрено минимум 4 ОБЯЗАТЕЛЬНЫЕссылки за предыдущие два дня и за день текущий.

Прямая ссылка для регистрации в «NeoBux» http://www.neobux.com/m/v/?rh=4B56576F726B73.

Thằng chủ neo h nó bảo thế. Biết phải làm sao :binhsua85:

[/QUOTE]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786