Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
tak.ry

em làm những jobs nó bảo vào link tak.ru nhưng khi click vào những link tak thì bị chặn lại thì phải làm sao mới tìm được những link tak?

em làm những jobs nó bảo vào link tak.ru nhưng khi click vào những link tak thì bị chặn lại thì phải làm sao mới tìm được những link tak?
Reset modem hoặc xóa coki chờ 30p nữa mới click lại được
còn reset modem phát được liền

rất chi là tình hình . có 1 mem sau đó nó không chơi nữa chán chả muốn up nữa solo vậy

ông này đã chiến nick mới. mà không hiểu tại sao lại không reg theo link mà chờ reg xong mới ấn :-?

ông này đã chiến nick mới. mà không hiểu tại sao lại không reg theo link mà chờ reg xong mới ấn :-?
hehe tại reg theo cái ID ở thăng 1 thấy lạ nên không reg đấy ai bảo không thông báo trước

vừa sang bên ptc kiếm chác 1 tí. anh em ai quan tâm thì làm nào :D

link: http://www.legitking.com/?ref=svalmta ( để link ref :) )

click xong pay liền nhé :)

Em có việc đi về ông bà ngoại tầm 4-5 ngày. Nên không online giải đáp thắc mắc của các ref được.
Refs nào có thắc mắc cứ pm offline hoặc pm vào inbox cho em nhé.
Refs nào đủ điều kiện nhận bonus cứ pm inbox hoặc pm lên đây, em về check sẽ bonus
Thank all!

mem mới làm 1 h đc thế này
4.90
ру6

:binhsua15:

Chắc chỉ Pro mới được 1$ /h với seosprint, mình thấy chủ job bắt kick nhiều link làm máy chậm đi vs cả mạng cũng lởm lên load hơi lâu, bi h mà có quán net nào gần nhà, kéo về ban đêm cầy seos thì cũng sướng. mình chơi seo cũng khá lâu rồi mà cầy toàn 1$/2h. 1 ngày làm 1 $ là nghỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week