Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
help

Hôm nọ đăng kí, nhưng giờ không nhớ tài khoản cũng như email.làm cái khác dc không chủ thớt?chủ thớt có nhìn thấy email của reference không?

Hôm nọ đăng kí, nhưng giờ không nhớ tài khoản cũng như email.làm cái khác dc không chủ thớt?chủ thớt có nhìn thấy email của reference không?
không nhớ thì bó tay, cậu có mấy mail vô đó thấy cái nào có thư của seosprint thì đấy là mail của cậu nhé, còn không cậu clear cache+ cookie rồi fake IP reg nick mới nhé

ko biết email dược, chỉ biét qua tên hoặc id. reset modem làm lại cái khác. xóa cookie, thay trình duyệt

nãy em có fake ip làm 1 ref khác cho anh á đang phân vân ko bít có nên làm nick đó ko
nick đó em dùng vpn fake US quá trời ads đễ làm lun
còn nick ip vn ko có cái nào hết @@

nãy em có fake ip làm 1 ref khác cho anh á đang phân vân ko bít có nên làm nick đó ko
nick đó em dùng vpn fake US quá trời ads đễ làm lun
còn nick ip vn ko có cái nào hết @@

:D nó ko phát hiện ra thì cứ thế mà chiến thôi.

:D nó ko phát hiện ra thì cứ thế mà chiến thôi.
Dùng VPN chắc trùng IP nhiều face 1 ip để log có thằng khác cũng log cùng IP như thế
Thứ nhất bị ban thứ 2 Job bị từ chối vì đã click ads rồi gửi báo cáo cho nó sẽ bị trừ điểm

khoe cái proof tý tẹo nào :binhsua95:

ước gì mình được như cô ấy :D

mình ngày nào cũng có tầm gần 60 rub :( bao h mới = pro đây. Mà có ai dc mỏ vàng 5 Rub trả hằng ngày k nhỉ ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week