Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
hi hỏi ngu tí. Auto reback 80% là nó tự cộng 80% vào tài khoản mình hay sao bạn. tham gia mmo tời giờ chưa có tham gia cái nào reback nên ko hiểu lắm :binhsua162:

hi hỏi ngu tí. Auto reback 80% là nó tự cộng 80% vào tài khoản mình hay sao bạn. tham gia mmo tời giờ chưa có tham gia cái nào reback nên ko hiểu lắm :binhsua162:
Nó tự động công 80% số tiền mà upline của bạn có được từ bạn (max qui định ở seo là 80%).
Ví dụ: giá 1 click của bạn là 1rubs --> upline nhận được 0.1 rubs --> trả lại bạn 0.08rubs ---> suy ra, giá click của bạn được tăng thêm 8% :)
Đó là ví dụ thôi, còn tùy vào cấp độ của upline của bạn nữa, thì số tiền mà bạn nhận lại được còn cao hơn, có thể lên tới 32%, 40%...

ví dụ số tiền người giới thiệu nhận đc từ bạn là 10% thì họ chỉ nhận được 2% thôi còn 8% auto lại tài khoản bạn:)

làm chút chút đc

còn 1 acc nữa :D

3 ngày liên típ
anh em có gắng đi nói chung làm SEO ko giàu nhưng cà phê thì ok :D

cậu sva mới gọi bảo đang đi với gấu chưa về được hẹn mai reply anh em:binhsua153:

Ủa ủa, bận chi ta ;))
Hơ, mà gấu là ai nhẩy. Hí hí

bận cái này thì ko nói được, nói ra em nó lại trù ẻo chị chết :m131:

@rjmkut3: hiện nay thì gấu chưa về nhé, em mà nói thế, gấu nhà em nó về nghe được thì cứ liệu hồn :binhsua46:

@rjmkut3: hiện nay thì gấu chưa về nhé, em mà nói thế, gấu nhà em nó về nghe được thì cứ liệu hồn :binhsua46:

;)), lúc nào hắn về sẽ hỏi bắt hắn khai :))
Giờ thì biết gấu là ai rùi >.< ;))

gấu em bảo là gấu bông nhé:binhsua149:nghe nói sắp sinh nhật ai đấy đi mua để tặng:binhsua137:

Bác nào hướng dẫn mình cách làm mấy NV Đăng Ký, Hoạt Động... Bình Chọn với... Giá ngon quá =p~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,834
Latest member
LinhMirancho

Most viewed of week

Most viewed of week