Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Bạo lực cơ à :dam: nhưng mà ai sai nhỉ :m026:

Thế cho nick yahoo bạn nào kích đời 2 ở phút thứ 3, ko, thứ 4 đi cho xông xênh. để học hỏi ít kinh nghiệm coi :m131:

khà khà, 2 đứa chắc chơi đế chế hả? :m131:

chị cũng thích chơi đế chế

Last edited by a moderator:
ủa chị cũng biết à ? chị biết chơi ko ?

Khá phết. ID pro là gì nhỉ. nhận bonus chưa ?

chị cũng biết chơi, nhưng lâu lắm rồi ko chơi, mà chị chơi gà lắm, với lại cái máy tính giờ cùi quá rùi, chắc chơi đế chế ko nổi mất :binhsua29:

id: 1053640
nhận bonus gì nữa vậy bác?
:binhsua57:

Hôm trước mình đăng ký active rồi, nhưng bỏ hơn 1 tháng không vào lại, giờ mình dùng số điện thoại cũ active lại được không ?? Mà nghe đồn nếu upline là bác svalmta thì tiền RB cao hơn nhỉ? Bác lên Pro hay mát-tơ gì rồi nên được bonus thì phải....

Hôm trước mình đăng ký active rồi, nhưng bỏ hơn 1 tháng không vào lại, giờ mình dùng số điện thoại cũ active lại được không ?? Mà nghe đồn nếu upline là bác svalmta thì tiền RB cao hơn nhỉ? Bác lên Pro hay mát-tơ gì rồi nên được bonus thì phải....

ko dùng lại đt cũ được bạn ạ. acc seo của mình lên bậc cao nhất: businessman, nên cậu sẽ nhận lại hoa hồng cao nhất.

Cho em hỏi có RU TOOL làm việc nhanh hơn không ? Đang định mua 1 key, mình làm không có tool chậm quá, cả ngày mà có 1$ :(

Cho em hỏi có RU TOOL làm việc nhanh hơn không ? Đang định mua 1 key, mình làm không có tool chậm quá, cả ngày mà có 1$ :(

theo mình nghĩ thì là sẽ nhanh hơn, ai mua tool sang ủng hộ anh Zen theo yahoo này nhé: see_your_smile

ok vào LR chữ ký :binhsua166:

Dear Nguyen,

You have successfully sent a payment from your account U4741544 (phystechvn):

Date: 7/12/2012 10:53 AM
Batch: 102963125
Sent To: U4444418 (vurayman)
Amount: $0.11
Memo: bonus seosprint - svalmta

Thank you.

đã nhận được BN
cái này thì khi nào nhận được BN nữa vậy bạn? :binhsua57:

đã nhận được BN
cái này thì khi nào nhận được BN nữa vậy bạn? :binhsua57:

khi nào tớ cảm thấy hứng thú :D chắc là sẽ lâu lắm. vì reback cho bạn 80% rồi thì cũng chả có gì đâu, bạn kiếm được 1$ mình nhận được 3rub. :) mình vừa bonus lại cho bạn hết rồi đó. sợ mình nói trống không không ai tin, bảo mình thu nhập phần lớn từ ref thì xin lỗi nhé.

id :1007547
sao mình chưa đc BN nhỉ........???

bạn không báo danh lại thì làm sao mình biết đường bonus. cậu chỉ toàn click, không biết làm jobs thì có thể tham khảo topic này nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?66257-Nhiem-vu-cho-seo-va-vip-promo-khong-pm-tai-day

còn đây là tiền ref mình nhận được từ bạn:

mình bonus cho bạn luôn:

Dear Nguyen,

You have successfully sent a payment from your account U4741544 (phystechvn):

Date: 7/12/2012 11:04 AM
Batch: 102964599
Sent To: U8913343 (JhieuZa)
Amount: $0.11
Memo: bonus seosprint - svalmta

Thank you.

Status
Not open for further replies.