Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
càng ngày làm ăn càng xuống dốc nhiều job bị từ chối

quên mật acc và mật khẩu bưu điện reset modem phát là hết mạng luôn

reset modem thì phải config lại modem mà không có user và pass thì làm sao có mạng

reset modem thì phải config lại modem mà không có user và pass thì làm sao có mạng

:D giờ vào được mạng rồi đấy thôi :)

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109650&cnt=6a9196805187bbb3b8a53edac46d020c
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=108925&cnt=758b00699ac95dd4048c0774ba3728dd

2rub cực dễ cho anh em làm tiếp ( jobs hôm nọ )

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

Có người vừa rút 155 rub kìa :) khao anh em nào.

ai ai ấy nhỉ?:binhsua112::m021:
mà làm sao bằng cái proof hơn 200 vẫn còn chưa rút kìa?:binhsua37:

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Có người vừa rút 155 rub kìa :) khao anh em nào.

ah mấy hôm nay điểm danh tiếng của chị lên được 31 rùi đấy:binhsua44:

thông báo là seosprint đã cho phép đọc mail rồi né. quá trình test sắp hoàn thiện rồi nghen !

thông báo là seosprint đã cho phép đọc mail rồi né. quá trình test sắp hoàn thiện rồi nghen !

cho đọc mail thì tốt quá kiếm ít tiền điện để trang trải

Hôm nay mình có 1 ý kiến đóng góp với chủ thớt nếu hay thì các bạn cho một cái vote cho đỡ buồn!
Vấn đề trang seosprint chủ thớt có thể làm hộ cho các ref member ( chỉ phần nhấp chuột thôi nha)
Các job nhấp chuột đó chủ thớt làm xong lưu 1 cái notepad : Đầu tiên là link job công việc sau đó các link mình cần phải nhấp và paste vào điều kiện các công việc đó họ đặt ra và làm một cái danh sách hội cho các mem ai cần thì chiến
Chứ các mem làm chậm và không chắc job thì được job thì không job nào cũng được thì ngon quá rồi
Chủ thớt làm công việc thì các member sẽ trả lương cho là 10%
VD : 100 ref của chủ thớt,chủ thớt làm các công việc đó được 100 rup =3$ mỗi ngày thì : 100*3=300$ thì chủ thớt sẽ được 30$ mỗi ngày
Vừa có lợi cho cả hai bên
Ý chủ thớt thế nào

Hôm nay mình có 1 ý kiến đóng góp với chủ thớt nếu hay thì các bạn cho một cái vote cho đỡ buồn!
Vấn đề trang seosprint chủ thớt có thể làm hộ cho các ref member ( chỉ phần nhấp chuột thôi nha)
Các job nhấp chuột đó chủ thớt làm xong lưu 1 cái notepad : Đầu tiên là link job công việc sau đó các link mình cần phải nhấp và paste vào điều kiện các công việc đó họ đặt ra và làm một cái danh sách hội cho các mem ai cần thì chiến
Chứ các mem làm chậm và không chắc job thì được job thì không job nào cũng được thì ngon quá rồi
Chủ thớt làm công việc thì các member sẽ trả lương cho là 10%
VD : 100 ref của chủ thớt,chủ thớt làm các công việc đó được 100 rup =3$ mỗi ngày thì : 100*3=300$ thì chủ thớt sẽ được 30$ mỗi ngày
Vừa có lợi cho cả hai bên
Ý chủ thớt thế nào

Cảm ơn cậu đã đóng góp ý kiến, mình sẽ thử xem. vì thế này hơi vất vả cho mình. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week