Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
hơn 30 job bị từ chối chắc reg acc khác chắc

hix lúc trước cũng chơi thằng này, có tool hỗ trợ làm nhanh lắm, mà tội cái cái laptop nó yếu, mở gần chục tab là nó giựt giựt, thương em nó quá nên bỏ, đành qua captcha kiếm sống :binhsua41:

bạn làm job nào mà bị từ chối nhiều thế?
có một số job nó không chấp nhận IP Việt Nam nên nếu mình làm có đúng nó cũng từ chối và bị trừ điểm danh tiếng, mình cũng bị mấy job vì không để ý cái này đấy

đã ref 1 acc h ref lại đc hok zậy mấy pro

nếu acc kia bạn vẫn đang dùng thì không nên ref acc nữa, vì nó sẽ ban đấy

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

newbie như em làm đc k anh thớt :D

newbie vẫn chơi tốt cậu ạ, chỉ cần làm nhiều là sẽ quen ngay

:binhsua48: mới đổi tit à a. cả ngày hôm qua mất điện sáng nay vào thấy danh tiếng còn có 19 :binhsua47:

Đãn bonus rồi có bonus được nữa không chủ thớt

Điểm của cậu vẫn là +17 mà.

---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

Đãn bonus rồi có bonus được nữa không chủ thớt

Tùy người cậu nhé. pro sẽ được bonus thêm :) vừa event xong lại muốn tớ bonus nữa :p

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

đã ref 1 acc h ref lại đc hok zậy mấy pro

xóa cookie, thay trình duyệt. thay ip .

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

newbie như em làm đc k anh thớt :D

Cai này danh cho tất cả mọi người nhé.

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

:binhsua48: mới đổi tit à a. cả ngày hôm qua mất điện sáng nay vào thấy danh tiếng còn có 19 :binhsua47:

Vừa nhờ mod đổi title :D

moa đang ứng tuyển mod. nếu thành công phải cho sval ra đảo với Robinson đầu tiên vì cái tội làm 1 ông trùm khét tiếng ở seo và dám ngáng bạc ta cưa máy bay:))

Phi Ha [ID: 795144]
Установлен! +10% к вашему заработку
Cái đây co phải auto rb không bạn, sao mình còn 10% à giải thích chỗ này cho mình cái
Thanks
À quên ID: 914009

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member