Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Job nhấp chuột khan hiếm thật Toàn từ chối mem Việt . anh em cho vài list job New coi

ai hướng dãn mình làm cái nhiệm vụ này với http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=68948&cnt=4884a47cdccde7a377c8d7ae9b9862c6
sva không on nên không nhờ cậu ấy được

1.bạn nhập «доска патария» vào công cụ tìm kiếm
2.đi đến trang web có dạng : "pata…y.ru" hoặc dạng "пат…я.рф" ===> mở 3-4 bài viết trên trang web đó
3. Click vào 1 quảng cáo EVERTELL (quảng cáo này nằm ở phần trên của trang web) ===> mở 3-4 bài viết của quảng cáo này
4. Click vào 1 quảng cáo google ====> mở 3 bài viết của quảng cáo này

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Job nhấp chuột khan hiếm thật Toàn từ chối mem Việt . anh em cho vài list job New coi

job nhấp chuột có khá nhiều, cậu có thể sang topic của mình xem thêm, mình có post 1 số job mình đã làm và đã được trả tiền
http://mmo4me.com/showthread.php?59...a-choi-site-Seosprint-refback-va-bonus-hop-ly

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

làm sao viết mình đã hoàn thành 100 hành động vậy bạn?

dùng google chrome dịch, sau đó cậu vào phần " số liệu thống kê của tôi", trong đó nó sẽ thống kê số click bạn đã click, số job bạn đã được trả tiền, số thư bạn đã đọc" bạn cộng tất cả những cái đó lại là biết bạn đã thực hiện được bao nhiêu hành động

Đã Tìm thấy 30 job Đang chờ phê duyệt , Bọn nga ngủ chưa dậy chờ mà lòi cả mắt

đã reg cho bạn nó gửi TN như thế này thì điền thế nào thế bạn: ga paksaInfo servicePlitan ang

đã reg cho bạn nó gửi TN như thế này thì điền thế nào thế bạn: ga paksaInfo servicePlitan ang

bạn post nguyên cái mail nó gửi cho bạn thì mọi người mới giúp đc (nhớ bỏ ID, pass nhé ko thì tớ đăng nhập lấy tài khoản đó:D)

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

tớ active rồi cậu ..................................

ID : 956363
LR : 9464403

thằng chủ thớt đi chơi rồi. đợi nó về sẽ chỉnh RB cho bạn lên 80%

hoannet07 said:
Hôm nay mình có 1 ý kiến đóng góp với chủ thớt nếu hay thì các bạn cho một cái vote cho đỡ buồn!
Vấn đề trang seosprint chủ thớt có thể làm hộ cho các ref member ( chỉ phần nhấp chuột thôi nha)
Các job nhấp chuột đó chủ thớt làm xong lưu 1 cái notepad : Đầu tiên là link job công việc sau đó các link mình cần phải nhấp và paste vào điều kiện các công việc đó họ đặt ra và làm một cái danh sách hội cho các mem ai cần thì chiến
Chứ các mem làm chậm và không chắc job thì được job thì không job nào cũng được thì ngon quá rồi
Chủ thớt làm công việc thì các member sẽ trả lương cho là 10%
VD : 100 ref của chủ thớt,chủ thớt làm các công việc đó được 100 rup =3$ mỗi ngày thì : 100*3=300$ thì chủ thớt sẽ được 30$ mỗi ngày
Vừa có lợi cho cả hai bên
Ý chủ thớt thế nào
Vấn đề IP thỳ sao hả bạn.?! Nó cần bạn click vào gửi cả IP cho nó. chứ có mỗi link như thế nó check màk ko thấy IP đấy đã click thỳ cũng chịu :(

Vấn đề IP thỳ sao hả bạn.?! Nó cần bạn click vào gửi cả IP cho nó. chứ có mỗi link như thế nó check màk ko thấy IP đấy đã click thỳ cũng chịu :(

bạn ấy chỉ làm list job, yêu cầu của job để các bạn dựa vào đấy làm thôi, chứ không phải là bạn ấy gửi link rùi các bạn copy và gửi, nên bạn không phải lo nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week