Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
bây giờ cơ anh ơi em vào rút thử xem thế nào thì nó kêu

Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10

dịch GG nó bảo hệ thống lỗi . 10' sau quay lại nghen :))

đi ngủ mai dậy là rút đc thôi:D

Cho mình hỏi bonus cho thành viên tích cực là ntn, cần làm bao nhiêu hoạt động mới dc bonus mình ko rõ việc này lắm

@sval, hieuxiteen: 2 ngươi cứ đợi đấy. ta sẽ cho 2 mi vào black list. quân tử trả thù 10 năm ko muộn.
@máy bay: gọi a đi ko đến lúc lại ngượng đó:binhsua146::binhsua146::m080:

:m163::m163: nhưng ta lại thấy cái biệt danh nhok rất hay và rất thích gọi nhà ngươi là nhok,hehee:m131::m131::m131::m053:
hôm nay vào định làm job mà job nào phần mô tả nhiệm vụ và yêu cầu của nhiệm vụ cũng đều không hiện, không biết tại trang web hay tại máy mình đây nhỉ,hichic,có ai bị thế không ta :binhsua23:

---------- Post added at 07:32 AM ---------- Previous post was at 07:31 AM ----------

có tuyển newbie ko vậy

hoan nghênh bạn đến với hội Seo

---------- Post added at 07:34 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

Cho mình hỏi bonus cho thành viên tích cực là ntn, cần làm bao nhiêu hoạt động mới dc bonus mình ko rõ việc này lắm
bạn làm đủ 100 hoạt động, quay lại đây báo danh theo mẫu :
ID:....
LR:...
bạn chủ thớt sẽ bonus cho bạn 0.1LR
còn phần hoạt động tích cực thì bạn chờ chủ thớt online sẽ trả lời cho bạn nhé

E cũng bị như bác đây vào làm job thì không thấy mục mô tả nhiệm đâu lun chắc bảo trì rồi . làm 1 giấc cái đã mệt quá rồi

:m163::m163: nhưng ta lại thấy cái biệt danh nhok rất hay và rất thích gọi nhà ngươi là nhok,hehee:m131::m131::m131::m053:
hôm nay vào định làm job mà job nào phần mô tả nhiệm vụ và yêu cầu của nhiệm vụ cũng đều không hiện, không biết tại trang web hay tại máy mình đây nhỉ,hichic,có ai bị thế không ta :binhsua23:

pro có bị giống như thế này ko ợ

Вы не можете выполнять задания.
У вас плохая репутация исполнителя

giờ ko có job để làm, có nhờ chủ topic support rồi mà vẫn chưa thấy khả quan
:binhsua48:

làm phát lên đâm đầu vào làm tiếp :m108:

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:45 AM ----------

1. http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=114168&cnt=7437a23fc35b62346ba60682af561429
2. http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=107996&cnt=465771226371fb9aef21752512e21867
làm xog ấn vào Посмотреть все задания автора chỗ avatar nó ý để xem tất cả các nv của nó :D nó cứ check là làm đc tip thay IP + cookie sạch nhá
list thằng này nữa http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=101035&cnt=efe6a20157e8a6849ac3d09d7671ef65 job cực dễ :) tiền thì khỏi nói

đây job dễ cho bạn .

làm phát lên đâm đầu vào làm tiếp :m108:

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:45 AM ----------

đây job dễ cho bạn .

hix giờ ko hiện job cho mình làm bạn ơi, click vào link job bạn đưa thì hiện ra thông báo này
Вы не можете выполнять задания
У вас плохая репутация исполнителя

bạn post nguyên cái mail nó gửi cho bạn thì mọi người mới giúp đc (nhớ bỏ ID, pass nhé ko thì tớ đăng nhập lấy tài khoản đó:D)
Mình đăng ký hoàn tất rồi đến đoạn xác nhận bằng SMS thì nó gửi về điện thoại cái dòng đó , híc đuối đơ luôn chẳng biết làm sao cả điền kiểu gì cũng không được..

:binhsua35: qua nó check 97 job mà vẫn còn thừa 3 page bọn này làm ăn thật là chán

---------- Post added at 07:55 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

Mình đăng ký hoàn tất rồi đến đoạn xác nhận bằng SMS thì nó gửi về điện thoại cái dòng đó , híc đuối đơ luôn chẳng biết làm sao cả điền kiểu gì cũng không được..

bạn điền cái chỗ số thôi @@!

pro có bị giống như thế này ko ợ

những job như thế là do nó hết tiền ấy mà,đợi nó nạp thêm tiền vào là mình lại làm được tiếp,bạn tìm thêm các job khác để làm nhé

ặc nó bị ntn là sao :binhsua45:

:binhsua35: qua nó check 97 job mà vẫn còn thừa 3 page bọn này làm ăn thật là chán

---------- Post added at 07:55 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

bạn điền cái chỗ số thôi @@!

hi,chị thấy nó check nhanh nhất là tầm khoảng 3-4 chiều ở mình,tối được ít hơn,nên cứ làm buổi sáng nhiều là được check nhiều

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:58 AM ----------

ặc nó bị ntn là sao :binhsua45:

hihi,chắc là bị lỗi trang web đó, chị cũng bị như vậy,đành chờ xem sao

những job như thế là do nó hết tiền ấy mà,đợi nó nạp thêm tiền vào là mình lại làm được tiếp,bạn tìm thêm các job khác để làm nhé

tình hình của e là như thế này các bác ạ

phần nào cũng ko có job để làm và hiện ra thông báo như vậy

hình như bác bị trừ - điểm danh tiếng rồi thì phải lập nick mới thôi

đã nhờ chủ topic support rồi, nhưng chưa có kq gì, ko hiểu sao bị như vậy, vì job mình làm đúng nhiều gấp mấy lần job làm sai mà sao lại ko tính mà chỉ tính job làm sai :(
tình hình này là phải lập nick mới hả các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week