Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
của bạn là 973929 đúng không ?

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 06/05/2012 04:22
Batch 98007026
From U4741544 (phystechvn)
To U5883448 (cao son lam)
Amount $0.10
Memo bonus seo
Payment Purpose Purchase of goods

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Đấy là nguồn lạ, nó không xác định được chị ạ :D

hè hè, thế không biết là nó làm thế nào nhỉ,hihi.:binhsua37:hihi, mà kệ nó nhỉ, vẫn nhận được tiền ref là được nó cứ cheat thoải mái

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

mà chị thắc mắc nếu nó cheat sao nó online một lúc được cả 40 cái acc nhỉ:binhsua45:

hè hè, thế không biết là nó làm thế nào nhỉ,hihi.:binhsua37:hihi, mà kệ nó nhỉ, vẫn nhận được tiền ref là được nó cứ cheat thoải mái

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

mà chị thắc mắc nếu nó cheat sao nó online một lúc được cả 40 cái acc nhỉ:binhsua45:

hoặc có khi seo lỗi thì cũng hay đấy :D

Sướng thật nhỉ :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Cái job này do bro SVALMTA send qua YH cho mình mà :( mình vẫn đang thử làm đây,vẫn click vô dc @@ để mình copy tiếng Nga lên

Щелкаете на выполнение дожидаетесь открытия поисковика гугла и щелкаете на сайт в первом месте списка onli.....motri.ru в открывшемся сайте справа увидите три банера Тиньков,Мist, MyLands! Выбираете Тинькоф заявка на карту можете пользоваться, можете нет как вам угодно! Регистрируетесь отчет мне деньги вам)

Что нужно указать для выполнения задания:

Что прислали после подачи заявления?Точное время выполнения задания?

Đây là web mà nó kêu mình vào http://online-prosmotri.ru/

Mình chỉ biết làm tới lúc vô trang web của nó thôi chứ ko biết chọn hình đứa nào,và các bước tiếp theo cũng như là trong báo cáo thì ghi gì,chịu khó giúp mình cái nhé :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week