Kiếm 5$/1ngày với socialbox

đã ref cho bạn
ID : dragon2012
+chúc bạn kiếm được nhiều tiền
+chúc site lâu nát
+cho mình xin........................ cái tut:D

Cám ơn thớt đã share tut. Mình đã làm xong auto. Nếu theo tốc độ click thì khoảng 1 tiếng rưỡi thì mình sẽ có 5$ bỏ túi nhưng thực sự không phải vậy. Click suốt, danh sách like dài dẳng dặc ra mà điểm lên tí tẹo.

Cám ơn thớt đã share tut. Mình đã làm xong auto. Nếu theo tốc độ click thì khoảng 1 tiếng rưỡi thì mình sẽ có 5$ bỏ túi nhưng thực sự không phải vậy. Click suốt, danh sách like dài dẳng dặc ra mà điểm lên tí tẹo.
mình lên được mà, click vài video được 0.02, nhưng mình thấy mình click cũng gần 10 video

chả thấy tiền lên, mà không hiểu cách này lắm, chỉ click start với next thôi à, nó không hiện ra cái gì cả

chả thấy tiền lên, mà không hiểu cách này lắm, chỉ click start với next thôi à, nó không hiện ra cái gì cả
Nó không hiện cái gì cả là vì bạn đã tắt popup trên trình duyệt rồi.

Mình làm subcrible ạ. Làm gần 50 cái rồi mà mới có 0.09$ thôi

ID: gabot
WMZ: Z133069324857
xin tut cái thớt. phần cmt. thử làm 1 phát. sao ko thấy + ta. hay phải chờ

Chào bạn @chantroitudo
Bạn muốn tuyển ref hay chia sẽ cách thức kiếm tiền !?
Nều là tuyển Ref thì mình sẽ phải Move thread này qua Box Referrerrs>Others cho phù hợp

có ai thấy $ lên chưa,e làm lên dc 1 phát đầu tiên,dc 0.01$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week