Tutorial Kiếm 5$/day với Universeprojects

Ko hề có tool gì nhé các cậu, mình đã sent all mail cho các bạn post trên blog mình rồi nhé :)

Update 21/9/2014:
Đã có proof sau những ngày vất vả nhé anh em :)

Link proof: http://mmonew365.com/bang-chung-thanh-toan-tu-universeprojects-ngay-2192014/

Các bạn nào đăng ký, rồi xác nhận email sau đó vào blog mình comment để mình share tut nhé :)
good luck anyone :))

Last edited:
Nh0kBStupid

14.09.2014

Nó không chuyển tiền cho mem nữa, mọi người tạm thời dừng lại nhé
trên blog thớt ghi như thế này vậy giờ còn tuyển không vậy. em vừa ref thớt xong

trang này hiện k có là sao nhỉ :p :p
ơ tớ vẫn vào bình thường mà :)
Nh0kBStupid

14.09.2014

Nó không chuyển tiền cho mem nữa, mọi người tạm thời dừng lại nhé
trên blog thớt ghi như thế này vậy giờ còn tuyển không vậy. em vừa ref thớt xong

H lại reg được rồi cậu ơi, mình chờ đợi và nóp đã pay :) nên mình mới kêu gọi các cậu chiến tiếp,

kêu proof 21/9 mà chả thấy có ngày tháng gì hết cả
hash thì bị thớt xóa mất
thế này 100% là fake proof rồi
Cậu cần hash làm gì , :))
có hash cũng được gì đâu , thich thỳ team nhé cậu :), mình đíu rảnh mình đợi nửa tháng nay chờ nó chuyển sang blance rồi with về show proof cho các cậu,
các cậu reg hay ko tùy, t chỉ chia sẻ cho các cậu thôi, có này ko có ref f2 hay f3 đâu :))
nên tớ cũng trả hưởng được cái gì nếu các cậu làm tiền trang này, nên nhớ điều đó
còn tớ thỳ tớ chiến 1 mình cũng được ok ?
Nếu thắc mắc không có ngày tháng thỳ cậu đi mà hỏi trang ADREE Dog sao không có ngày tháng nhé :))

ơ tớ vẫn vào bình thường mà :)

H lại reg được rồi cậu ơi, mình chờ đợi và nóp đã pay :) nên mình mới kêu gọi các cậu chiến tiếp,

Cậu cần hash làm gì , :))
có hash cũng được gì đâu , thich thỳ team nhé cậu :), mình đíu rảnh mình đợi nửa tháng nay chờ nó chuyển sang blance rồi with về show proof cho các cậu,
các cậu reg hay ko tùy, t chỉ chia sẻ cho các cậu thôi, có này ko có ref f2 hay f3 đâu :))
nên tớ cũng trả hưởng được cái gì nếu các cậu làm tiền trang này, nên nhớ điều đó
còn tớ thỳ tớ chiến 1 mình cũng được ok ?
có hash không được gì vậy sao thớt phải che hash đi thế :eek:
mà kể cả team thì cũng vẫn fake được nhé

có hash không được gì vậy sao thớt phải che hash đi thế :eek:
mà kể cả team thì cũng vẫn fake được nhé
cậu muốn nghĩ sao cũng được, có lý do nên tớ mới che hash ok :)
còn ko tớ trả vc j phải che :D
tớ bị 1 lần rồi, to ko bị lần nữa mong cậu hiểu cho :))
còn cậu ko chiến thì thôi, t cũng trả bắt cậu chiến :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week