Kiếm 5$ trong vòng 20 phút

fbi098

Junior
Reactions
36
MR
0.027
Chat with me via Skype
ủa mình rút tiền nó hiện lên cái hình này là sao thớt Untitled.png

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype
thiết nghĩ thì anh em nên làm việc mà kiếm tiền chắc chắn . Đừng có dính vào cờ bạc. Nó mồi chài cho, lúc đầu ăn đc. Ăn đc rồi máu me rồi lại ham. Rồi lúc thua thì lại máu me đi vay mượn, scam để có tiền chơi.

Nói chung dính vào cờ bạc ONLINE thì sớm hay muộn cũng bị nó ăn sạch tiền . Trừ mấy trò công khai như LÔ ĐỀ , *** thì còn có ngoại lệ.
hồi h` chưa cờ bạc onl , mà nó nghiện như ngoài hã trời :-ss

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Nói tới nói lui vẫn phải dep tiền vào,tưởng bonus free kiếm ít vốn,gì chứ cờ bạc thì chơi cái nào cũng dễ thắng dễ thua chứ ko riêng cái này.

Reactions
357
MR
0.000
Nói tới nói lui vẫn phải dep tiền vào,tưởng bonus free kiếm ít vốn,gì chứ cờ bạc thì chơi cái nào cũng dễ thắng dễ thua chứ ko riêng cái này.

Cái gì cũng có cái giá của nó chứ, như thớt đặt title kiếm 5$ trong 20p mà còn free nữa thì có phải ai cũng cho là SCAM không

makeMonlne

Senior
Reactions
207
MR
0.112
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Làm cái ji giờ cũng pải bỏ chút vốn ban đầu chứ @@ . Mình newbie mà vẫn phải bỏ gần 100$/month cho 1 số thứ

Thì nghe cái tit nó vậy tưởng có công phu gì mới ai dè cũng là cờ bạc thôi,nếu cờ bạc nói chung thì đừng nói là $5,$50 còn đc,mình vì ko muốn dấn sâu vào nó quá nên mới nghỉ chơi,ăn đc của nó cũng nhiều nhưng thua cũng ko ít,lâu lâu log vào chơi giải trí cho khây khỏa đầu óc chứ ko dám chơi nhiều,vài $ lẻ.

Mình chơi theo y hệt chủ top thôi :D. ai chơi mà ko nạp thì chơi tầm 40 rub rồi nghỉ nhé. chơi tiếp là hết đấy. lúc sau bị chết liên tục
Mình nạp vào chơi, ngày đầu lỗ mất 10 Rup, chơi 20 phút đầu còn ăn, sau 20 phút ko thể nào ăn nổi! Nên nạp ít tiền vào rồi mỗi ngày cày 1 ít cũng hay! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week