Kiếm 50k trong vòng 5 phút, bác nào có VietComBank vào nhé

Status
Not open for further replies.
Nạp 100 triệu, rút ra thì đc 1 triệu
Có 100 triệu ngồi bấm cả ngày đc ko bác :D em bấm 1000 lần vậy đó :D

Cùng câu hỏi với bác này, có giới hạn nạp gì ko bác, em bỏ vào 1 tỷ có được 10tr trong ngày ko bác, và rút ra xong ngày hôm sau nạp tiếp :)

mình nạp 1 tỷ vào có được bonus 10 triệu luôn không cậu

Cậu ấy cần 60tr thôi mà. Mọi người dồn dập dữ quá nên cậu ấy sợ trốn luôn rồi.

Trường hợp Quý khách thực hiện giao dịch nạp tiền vào tài khoản Bảo Kim và rút ngay về tài khoản Ngân hàng mà không sử dụng số tiền đó để thanh toán hoặc chuyển tiền bằng tài khoản Bảo Kim, Bảo Kim sẽ thu phí 1% giá trị giao dịch.

Last edited:
lúc nào cần thì mình mới pm mọi người thôi, chưa có trường hợp nào báo mình ko bonus cả, mình cần chạy chỉ tiêu thôi

Lại cần nhờ các bác cứu chỉ tiêu cho mình, hôm nay mình cần 60tr vietcombank nạp tiền vào tài khoản bảo kim và đặt lệnh rút, các bác giúp mình với nhé, mình bonus 1 % tức là 600k luôn và ngay
bác nào giúp được bao nhiêu thì mình sẽ bonus tương ứng 1 % số tiền nạp nhé

Cụ thể : các bác đăng ký 1 tài khoản bảo kim, sau đó nạp tiền vào qua internetbanking của ngân hàng nào cũng được, rồi đặt lệnh rút tiền về vietcombank, công việc chỉ vậy, nạp bao nhiêu tiền mình sẽ bonus bấy nhiêu nhân với 1 %
đơn giản dễ hiểu nhé, mình đang chạy chỉ tiêu nên nhờ các bác giúp đỡ, thank các bác
lừa đảo.... chú tạo tk baokim mà không bắt ver cmnd nó cho rút tiền mới lạ... =)) nhiều ng như chú bảo sao VN nghèo... nạp tièn mà không giao dịch đi rút thì BK nó trừ 1.1% phí...

lừa đảo.... chú tạo tk baokim mà không bắt ver cmnd nó cho rút tiền mới lạ... =)) nhiều ng như chú bảo sao VN nghèo... nạp tièn mà không giao dịch đi rút thì BK nó trừ 1.1% phí...
đã có ai mất phí gì đâu bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week