Kiếm 7-10$/ 1 ngày là điều có thể

Status
Not open for further replies.
Không có nghề gì mà không phải bỏ mồ hôi và nước mắt ra cả! Thậm chí còn phải bỏ cả máu ấy chứ :D

um.dạo này pix sao rồi.thức mí đêm lun mà k cày được pri cho ID nào hết.hic.ngoài 2 thằng kolo và pix ra, mọi người còn ai bít trang captcha nào khác hem.làm ơn giới thiệu cho a e cùng làm zới.thanks

pix nghe nói dạo này oải lắm , tớ nghĩ các cậu nên xin vào team nào làm các dự án captcha Qlink Night Làm từ 0h đến 9h sáng , nhìu team trả cho dự án này ( 19.000/1000 captcha < 20.000 captcha mỗi tuần , 21.000/1000 captcha >20.000 mỗi tuần , 23.000/1000 captcha >30.000 mỗi tuần ) , dự án buck in , .... các bạn cứ lên google serach ra , chứ pix có thễ thấy càng ngày càng đi xuống rồi :)

nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó thôI! pix càng khó khăn thì nó càng tồn tại lâu thôi! Chiến pix vẫn nhất :D

Cũng công nhận phục chị haphuong thật đấy , con trai ngồi gõ cap 1 ngày 8h còn oải huống chi con gái chân yếu tay mềm như chị ^^ . Mà chị nói PTC với PTU là girl ko làm đc cũng ko đúng , PTC thì em ko hiểu chứ PTU con gái chiến vẫn bình thường , thậm chí chiến 3x còn pro nữa là T_T

Lạ lùng sáng nay dậy 3h test acc mà không có pics mà cạp? Buồn quá hôm nay lấy gì ăn đây? :(

:binhsua95::binhsua95:nếu cậu đã đi làm rồi thì tập trung vào công việc chính của mình đi. công việc gõ captcha này dành cho những người ko kiếm dc việc, sinh viên (đang nợ môn) như tớ đây thôi.

:binhsua95::binhsua95:nếu cậu đã đi làm rồi thì tập trung vào công việc chính của mình đi. công việc gõ captcha này dành cho những người ko kiếm dc việc, sinh viên (đang nợ môn) như tớ đây thôi.

ha ha sinh viên đi học chứ ko phải là đi làm , nếu mà nợ môn nên chú tâm vào mà học nhá , mình đi ăn ở Bkhoa mấy cái kí túc xá ấy máy tính đến 99.99% chỉ chơi game , xem phim XX , còn học thì ít lắm

Ai bảo bạn là người ko kiếm được việc mới phải gõ cap, đó cũng là một công việc đó. Thậm chí lương còn nhiều hơn những người đi làm ở ngoài. Ví dụ như đi đánh máy thuê ở các cửa hàng đó lương cao lắm cũng chỉ 2t. Ngồi gõ cap chẳng phải phụ thuộc ai cả.

Ai bảo bạn là người ko kiếm được việc mới phải gõ cap, đó cũng là một công việc đó. Thậm chí lương còn nhiều hơn những người đi làm ở ngoài. Ví dụ như đi đánh máy thuê ở các cửa hàng đó lương cao lắm cũng chỉ 2t. Ngồi gõ cap chẳng phải phụ thuộc ai cả.

Nhưng captcha cũng chỉ để kiếm thêm thôi chứ không thể coi là việc làm chính được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week