Kiếm 7-10$/ 1 ngày là điều có thể

Status
Not open for further replies.
^
Dùng soft OR dùng 3 trình duyệt tùy bạn (tùy túi tiền =)))
LỢi: capt ra liên tục, năng suất gõ đạt tối đa, nhanh rút được tiền

^
dùng soft or dùng 3 trình duyệt tùy bạn (tùy túi tiền =)))
lỢi: Capt ra liên tục, năng suất gõ đạt tối đa, nhanh rút được tiền

3 nik 1 ip không ban à
mà Đây là trang nào vẬy. Mình Đang làm Ở trag profit
cái này có Đc hƯỞng % cỦa ref không?

^
Thứ nhất, cùng IP ko sao hết
Thứ hai, cả pixprofit và kolo đều ko còn link ref nữa, chỉ có lập group để chiến cho nhanh thôi

chị P ơi, mấy cái phép tính vd như hình capt nó hiện ra là "24+2=" thì mình gõ là "24+2=" hay gõ "26" hả chị :-? (em làm bên kolo nha chị :D)

cảm ơn chị :D
mà kolo có phân biệt hoa - thường không?? có tính mấy dấu như dấu chấm, dấu phẩy không hả chị :-/ (tại 1 số capt em thấy có cái đấy, hơi phân vân chút @@!)

Việc log nhiều ID trên soft có ảnh hưởng đến tốc độ load hình của các acc ko Phương, và có bị tăng pri ko nếu mình gõ không kịp :D
Nên log bao nhiêu ID trên soft là hợp lý :?

cảm ơn chị :D
mà kolo có phân biệt hoa - thường không?? có tính mấy dấu như dấu chấm, dấu phẩy không hả chị :-/ (tại 1 số capt em thấy có cái đấy, hơi phân vân chút @@!)

Kolo thì ko phân biệt chữ hoa, chữ thường.
Còn các code thì gõ giống Pix, các ký tự đặc biệt không gõ

Ghê quá !!!

Việc log nhiều ID trên soft có ảnh hưởng đến tốc độ load hình của các acc ko Phương, và có bị tăng pri ko nếu mình gõ không kịp :D
Nên log bao nhiêu ID trên soft là hợp lý :?

Log nhiều cũng không sao nếu bạn đánh kịp. Còn nếu bạn log nhiều mà bạn không gõ kịp thì cũng sẽ bị tăng pri đó. Còn tùy tốc độ bạn đánh mà log acc, nhưng theo mình thì chỉ add 2 - 3 acc thôi.

pix dạo này khó làm quá, pri0 mà 1h sáng load hình quá chậm, làm phát chán, như thế này thì làm sao mà 1 ngày làm 8-10h là sao mà kiếm đc 7-10$
hiện nay "1 ngày kiếm 7-10$ với pix là ko thể"

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod