kiếm 80$ trong vòng 50 phút ;))

Status
Not open for further replies.
nguy hiểm nguy hiểm mai lại vào làm phát kiếm 5$/ngày + cap cap dc 3$ là khỏe hehehe

hôm nay dc 10$ là ngon rồi
1 ngày chỉ nên chơi 1h là nhiều
ko nên cày cả ngày nhé chắc chắn thua :D
ăn non là tốt nhất ;))

Admin fix code lại rồi các bác nhìn last result là biết nhìn toàn màu đỏ....

màu đỏ hay xanh ko quan trọng
đỏ 0.1 mà xanh 3-5$ thì lãi hay lỗ ? quan trọng bác nhìn tổng $ thắng và tổng $ thua ấy của mấy người chơi đó ấy

hôm nay dc 10$ là ngon rồi
1 ngày chỉ nên chơi 1h là nhiều
ko nên cày cả ngày nhé chắc chắn thua :D
ăn non là tốt nhất ;))

yes sir chắc chắn là chỉ ngủ dậy lơ tơ mơ vào vớ lấy 5$ thôi hehe dánh cả ngày 1 hôm là nghiện mà thua nữa thì khéo ko dứt ra được

freedom đã lãi. nhưng hơi ít :D

sao mình nhìn toàn tiền thắng ít hơn tiền thua bạn police thử đánh 1 cái mình xem bạn thua nhiều hay thắng nhiều

sao mình nhìn toàn tiền thắng ít hơn tiền thua bạn police thử đánh 1 cái mình xem bạn thua nhiều hay thắng nhiều

lúc nãy có mem post rồi nè ;))

User Số lần thắng Số lần thua Số tiền thắng Số tiền thua
rinny6789 227 220 503.15 467.9

Tổng lời được 36$

freedom đã lãi 2.08$ đang có chiều hướng đi lên :D

toppic sẽ hot chư 1 quả núi lửa phun trào từ sau nghìn năm yên giấc :binhsua72::binhsua72: đúng là lô đề cờ bạc muôn đời thịnh

lãi 5$ rồi :D.........................

Admin fix code lại rồi các bác nhìn last result là biết nhìn toàn màu đỏ....

tôi nghĩ md5 thì ko gian lận, tỷ lệ 195% là cao, chả tội gì nó fix code, fix kiểu gì anh em đoán dc quy luật thì no tèo luôn. Tôi là dân coder tôi hiểu

rinny đua top kìa. dc 40$ đóa =))

lúc nãy có mem post rồi nè ;))

User Số lần thắng Số lần thua Số tiền thắng Số tiền thua
rinny6789 227 220 503.15 467.9

Tổng lời được 36$
mình thì ko tin rằng những trò cờ bạc kiểu này có sự công bằng nhưng vẫn chúc bác bạn may mắn

tôi nghĩ md5 thì ko gian lận, tỷ lệ 195% là cao, chả tội gì nó fix code, fix kiểu gì anh em đoán dc quy luật thì no tèo luôn. Tôi là dân coder tôi hiểu

bác này chơi thua mã vẫn nói thế là anh em hiểu nhé :)
ăn non dc nó thì ăn thôi
ko thì 1 ngày chơi 1 tý giải trí vậy :)

topic trao thưởng 1000$ cho ai chứng minh được sự gian lận head-tail bên danhlode.com của mình công nhận có phát huy hiệu quả ghê,bước ngoặt khởi sướng cho anh em đi theo trào lưu head-tail này :binhsua155:

Tớ thấy một quy luật, top 10 anh em đang chơi đều lãi, nhưng cố tý nữa lại âm, vậy trò này nó đanh vào tâm lí ăn thua của dân Vn là chính. Anh em thấy đúng ko. Vậy phải tỉnh là ăn đc. Hôm nay tớ đen thôi, mai lại gỡ mà. Giờ *** bóng cho có trình độ. He he. Site nay có *** luôn mới hay.

Tớ thấy một quy luật, top 10 anh em đang chơi đều lãi, nhưng cố tý nữa lại âm, vậy trò này nó đanh vào tâm lí ăn thua của dân Vn là chính. Anh em thấy đúng ko. Vậy phải tỉnh là ăn đc. Hôm nay tớ đen thôi, mai lại gỡ mà. Giờ *** bóng cho có trình độ. He he. Site nay có *** luôn mới hay.

bác nhận xét chuẩn
1 khi thua liên tục 5-6 ván là tâm lý có vấn đề ngay
cái này tâm lý ko vững ko ăn nổi $ nó đâu
hôm nay bác mất 50$ đấy nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678