Got Paid Kiếm 89$ siêu ảo với ADFOC.US - có ai muốn kiếm tiền cùng em không nhỉ

Status
Not open for further replies.
click vào thì nó dài ra bề ngang chứ vẫn nhỏ và kô thấy gì cả

Bấm chuột giữa (nút cuộn) hoặc crt + click bấm cho nó ra tab mới hoặc cửa sổ mới là thấy hình bự liền ah

Bạn chỉ mình cách chiến nhe! inbox thank

cái này sao mà dễ kiếm thế.cái này kiếm tiền bằng link rút gọn ấy mà.còn dễ hơn thằng adf.ly với bit.ly nữa.ai cần mình chỉ cho

cái này sao mà dễ kiếm thế.cái này kiếm tiền bằng link rút gọn ấy mà.còn dễ hơn thằng adf.ly với bit.ly nữa.ai cần mình chỉ cho

nói tiếp luôn cho lên auto chạy là xong.

inbox lchieen thu nha bác :binhsua144:

Inbox cho tớ phát đi, tò mò wớ.. Mail: [email protected] nhé!
để nói trên đây luôn cho inbox lâu quá tớ còn có công chuyện nữa.mà cái này tớ ko biết nó có pay hay ko nha,cái pay thì phải hỏi chủ thớt nhé.cái này chỉ cần reg rồi bỏ link vào rồi bấm shrink là nó ra cái link rút gọn.cậu lấy cái link nào củng được kiếm cỡ 10 link dãy.rồi dùng cái auto click link tự động hoặc là click tay.nhớ fake IP nhé.rồi đợi nó chạy hết bấm skip là nó có tiền hoặc ko bấm thì có tiền hay ko củng ko biết nữa do ko có thời gian test thử,các cậu test thử xem sao chỗ phần này,còn cái này nữa 1 IP mà xài sock ,hma thì nó có tính click bằng proxy giá nó có thấp hơn IP mỹ ko nữa,bên adf.ly thì click bằng proxy thì thấp đấy rồi mình ko biết là 1 IP nó mở được nhiêu link rút gọn mà nó trả tiền nữa.các cậu test thử thằng này thì cố coi thử 1 IP ăn được mấy lần link rút gọn,kẻo mở link rút gọn thiệt nhiều mà chỉ ăn được có 5 link thì toi.các cậu test thử xem sao.chúc kiếm thật nhiều tiền.kinh nghiệm chỉ biết nhiêu đó vì ko có chơi thằng này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week