Got Paid Kiếm 89$ siêu ảo với ADFOC.US - có ai muốn kiếm tiền cùng em không nhỉ

Status
Not open for further replies.
Vừa cũng dạo 1 vòng GG thử,thấy nhiều thằng nói nó chậm thanh lắm,nước ngoài nước ta đều vậy,vợi lại giờ nó cũng nát rùi,nhiều người share cách chiến qua trời, cũng tự hiểu thôi :(

thằng này cheat dễ vl. treo vps tầm 1h mấy chục $

một giờ thì không đến mấy chục $, chỉ biết một điều bỏ lên vps treo 24/24 vừa hitleap + jiling, nếu nó paid một ngày cũng không biết bao nhiêu mà tính!
nếu thế này thì tiền dể kiếm quá!!!!

Last edited by a moderator:
một giờ thì không đến mấy chục $, chỉ biết một điều bỏ lên vps treo 24/24 vừa hitleap + jiling, nếu nó paid một ngày cũng không biết bao nhiêu mà tính!
nếu thế này thì tiền dể kiếm quá!!!!

Hitleap premium + jingling mà kéo ko nổi đây nè, mọi người đừng wá tin vào chuyện này. Ai muốn thử thì mua gói 50k hit của hitleap xong để hit vào xem có tác dung jì ko nha.

Bachlong lặn xuống long cung cmnr

mấy hôm em bận tí việc :binhsua16:

Em post lên show tí thôi chứ chả phải VPS hay tuyển ref gì cả
Về cơ bản là em chả có bí mật gì giấu các bác - cũng không có gì đặc biệt cả đâu - các bác cứ đừng phạm luật thì nó cứ pay đều đều thôi ạ:binhsua122:

anh em cứ chơi đủ các kiểu cheat :binhsua162: rồi lại kêu nó ko chịu pay .:binhsua85:

trong tất cả các điều khoản của nó thì em chỉ vi phạm mỗi 1 cái là post phim xxx thôi (cái này mới có nhiều click ) - có điều là nó không biết :D

còn lại những cái khác thì đều gương mẫu làm theo :D:binhsua25:

Thế thớt định g thiệu mọi người ntn đây ? Chả để lại thông tin gì hết

View attachment 19390

Chờ đợi mãi đến giây phút này - cuối cùng em nó đã paid - sướng quá - nghĩ lại thấy ngu :

em chơi với thằng này từ ngày 24/2 nghịch thử đến ngày 28/2 thì đc 12$ - nghĩ nó scam hay sao mà tiền lên nhanh nên ko chơi nữa :-s

đến ngày 12/3 thấy nó paid thì lại chơi tiếp nên đc có 89$ :((

tháng này chịu khó hơn 1 tý rồi - hy vọng tháng sau lại nhận 200$ từ em nó ..... la la la

ai có máu kiếm xiền với adfoc thì pê mờ em nhá :D
Chỉ mình với bạn ới!!!

Vãi cả bốc mộ. :confused:

cái này sao mà dễ kiếm thế.cái này kiếm tiền bằng link rút gọn ấy mà.còn dễ hơn thằng adf.ly với bit.ly nữa.ai cần mình chỉ cho
inbox cho mình với bạn ơi. mình theo bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week