Analysis Kiếm $$$ bằng cách nhấp chuột , thanh toán hằng ngày

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Okie man, mai chủ nhật ở nhà nguyên ngày, thử farm xem đc bao nhiêu nhé :))
À mà tớ mở 3 site giống nhau rồi từ 3 site click chuột trái thẳng chứ ko ctrol nữa, chắc là sẽ đc tính hết nhỉ

Hì, cũng dự định lâu lâu rùi nhưng chưa biết nên làm về đề tài gì, làm site như thế nào...Tại cũng chỉ là tay ngang lạc lối vào mmo thôi mừ @@

Hoàn thành lần 3 :
Click đủ 8 site, trên mỗi trang mở 3tab mới, chờ 2' sau mới bắt đầu click Takru, đúng như lời bác quyethtd bảo bên kia
Để xem lần này kêt quả thế nào

Click lần 4 ngày 2/12
Đủ 8 site, mỗi site mở 3tab mới, đợi 2' mới click !

27.66.136.30

check hộ nhé bác chủ, thanks nhìu

Mình đã nhắc nhở trong topic 1 lần là 1IP/1PC/24h .

Bạn vi phạm spam quảng cáo sẽ ảnh hưởng đến việc thanh toán của tak.ru.Từ đó ảnh hưởng đến kết quả của các bạn khác.

Mình đã nhắc nhở trong topic 1 lần là 1IP/1PC/24h .

Bạn vi phạm spam quảng cáo sẽ ảnh hưởng đến việc thanh toán của tak.ru.Từ đó ảnh hưởng đến kết quả của các bạn khác.
Tớ clear cookie, change Ip sạch sẽ, làm y như Seosprint mà. Hôm qua tớ cũng có hỏi bác làm vậy đc ko, bác bảo clear cookie +change IP thì ok mà

Được cậu...bạn có thể clear cookie và change IP. Mình đã thấy IP bạn có click.Thanks bạn đã ủng hộ

Có thể mình nói mà bạn chưa hiểu rõ ý mình.Ý mình là click 1-2 trang bạn clear cookie và change IP để click trang khác thì được chứ bạn clear cookie và change IP mà lại click cùng 1 trang thì sẽ dính vào tội spam do qui định của Tak.ru đưa ra.Nó quản lý cả về trình duyệt,IP,cookie.....chứ k chỉ mỗi IP đâu bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back